BacABank BacABank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [27.11.2012]

Các ngân hàng khác cũng gọi ứng viên như thế mà, có mấy ngân hàng đưa ds lên web đâu bạn, mình cứ chủ động chuẩn bị những thứ cần thiết như: cmt, bút, máy tính, nháp... còn thi những gì hình thức ra sao thì mình tìm topic các bạn trước đã thi để tham khảo xem thế nào
Là tầng 10 bạn nhé. Bạn được hẹn 10h ah, thế thì k phải tất cả cùng thi 1 lúc rồi. Mà ít nhất cũng nên có thông tin thi tuyển trên web cho ứng viên rõ chứ nhỉ, ví dụ mang những j, thi những j, ở đâu, thời gian nào ... chả rõ ràng j cả chẹp!

Tớ cũng được hẹn 10h sáng mai, cũng k nói rõ thi cái gì. Nhưng tớ từng tham gia thi ở Bắc á năm ngoái vị trí kiểm toán nội bộ thì họ thi thế nào: buổi 1 đến làm bài test IQ xong về. Qua thì đến buổi 2 làm bài test nghiệp vụ, xong về, qua thì buổi 3 đến PV. Tớ bị tạch PV^^. Không thấy làm bài tiếng anh! Có cả trắc nghiệm cả tự luận. Không biết thi GDV thì thế nào @_@???? Cũng lo quá, muốn ôn bài mà chả biết thế nào :((

oh mình cũng được nt hẹn đến 9h, ghi rõ là đến để làm bài thi vị tri gdv ma:(, sao lại là pvan dc

ừa
chắc chắn là làm bài test mà, test trong phòng họp, phòng của nó bé tí chứa đc tầm 20 người thui, hẹn ca là phải rùi. quan trọng k biết là bài thi gồm những nội dung gì ấy^^, bạn nào có đề đóm nào k mách mọi người với

Co ban nao vua thi Bac A ve k.minh vua thi ve xong nhung ma lam bai chan wa.hjc. Thanh thuc ma noi thi de nay co ve de nhung ma minh k hoc ke toan ngan hang nen k bit lam j ca.huhu

Co ban nao vua thi Bac A ve k.minh vua thi ve xong nhung ma lam bai chan wa.hjc. Thanh thuc ma noi thi de nay co ve de nhung ma minh k hoc ke toan ngan hang nen k bit lam j ca.huhu

Giống mình, học tài chính ngân hàng nhưng môn kế toán mình học kém nhất :(. Đi thi cũng k nhắc trước là thi nghiệp vụ :(( Chắc chỉ được chừng 1 nửa:(

- - - Updated - - -

Sang tuần ai có kết quả qua bài test thì ới anh, chị em biết nhé

Ngày mai Bắc Á phỏng vấn đấy. Có b nào được gọi chưa? :(( lúc xinh đẹp thì chờ kết quả từng ngày. Giờ mặt đang bị bọn kiến ba khoang hoành hành, cầu trời tuần sau hẵng phỏng vấn thì được gọi. Với cái mặt này của mình chắc bị loại ngay khi nhìn thấy ấy chứ đừng nói j đến phỏng vấn. Haizz ... phải làm sao đây?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,687
Thành viên mới nhất
Xuongmaytuivai
Back
Bên trên