có phải c tóc ngắn ngang vai ngồi ngay sát cửa kính ko bạn? mình nộp c í mà c í xem kĩ lắm, xem từng tờ luôn, mình còn đứng ngẩn ngơ ngắm khung cảnh bên ngoài cửa sổ cơ, chắc lúc bạn nộp c í đang bận làm j đó :(
T đến chị ý ko bận đâu,thật ra chị cũng giở hs ra xem từng tờ,rồi bảo của e đủ rồi,cơ mà t định hỏi bao h test thì chị ấy nói là khi nào có nhu cầu tuyển dụng chị sẽ thông báo cho e. Hi vọng là nói qua loa vậy chứ có kế hoạch tuyển thật. B có hỏi về lịch test ko

T đến chị ý ko bận đâu,thật ra chị cũng giở hs ra xem từng tờ,rồi bảo của e đủ rồi,cơ mà t định hỏi bao h test thì chị ấy nói là khi nào có nhu cầu tuyển dụng chị sẽ thông báo cho e. Hi vọng là nói qua loa vậy chứ có kế hoạch tuyển thật. B có hỏi về lịch test ko
ko bạn ạ, c í bảo là hồ sơ của e đủ rồi, e về đi, NH sẽ liên lạc vs e sau, thế là mình chào các ac r về luôn :| quên ko hỏi, nhưng trên topic này có bạn hỏi rùi đấy, b í viết là giữa tháng sẽ có lịch thi tuyển

giữa t8 test nhé, t hỏi chị ý bảo thế đấy

Anh chị ơi còn hạn nộp hồ sơ k ạ?e thấy trên web k có nên cũng hơi lo ạ.đã anh chị nào nộp chưa ạ

Ad lấy các thông tin tuyển dụng ở đâu đấy ạ? Trên các website chính của ngân hàng không có, mong Ad gửi các thông tin đáng tin cậy nhé, có rất nhiều bạn the dõi và mong thông tin tuyển dụng của web này. Thank so much!

Ad lấy các thông tin tuyển dụng ở đâu đấy ạ? Trên các website chính của ngân hàng không có, mong Ad gửi các thông tin đáng tin cậy nhé, có rất nhiều bạn the dõi và mong thông tin tuyển dụng của web này. Thank so much!
bắc á có tuyển trên vietnamwork mà bạn, với cả nhiều bạn đến nộp hồ sơ lắm r, nên chắc chắn là AD gửi thông tin tin cậy, bạn yên tâm nhé

Hôm nay mới đi nộp có được ko mng nhỉ. Mà ảnh ở đây là 2 ảnh 4x6 nh trên web bắc á thì là 2 ảnh 3x4 thê mng nộp cái nào ạ? Với cả ở đây yêu cầu đơn tuyển dụng còn yêu cầu hồ sơ chung trên web bắc á thì ko.k biết có pải viết hok. hik

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên