hnay bạn nộp đã thấy hồ sơ cao vượt cái vách ngăn bàn làm việc chưa bạn :( hôm mình nộp nó đã cao gần 3/4 cái vách ngăn r :((
Ơ,chiều nay mình nộp thấy ít mà,nộp bộ hs công chứng,giấy khám sức khỏe gốc các kiểu rồi mà về tiếc mãi vì chị ý bảo như này,hs của e đủ rồi ,e về đi nhé khi nào có nhu cầu tuyển chị gọi ?????là "xao"?????

Sáng nay mình nộp lúc hơn 9h. Đến hỏi chị ns nộp hs photo được nên mình chỉ nộp photo thôi, nhỡ ko đc gọi đỡ tốn :v
Ơ,chiều nay mình nộp thấy ít mà,nộp bộ hs công chứng,giấy khám sức khỏe gốc các kiểu rồi mà về tiếc mãi vì chị ý bảo như này,hs của e đủ rồi ,e về đi nhé khi nào có nhu cầu tuyển chị gọi ?????là "xao"?????
bạn ơi, nộp cả ảnh nữa à , :)

T thì nộp cả ảnh,cơ mà chị xem hs còn chẳng kiểm tra vẫn bảo đủ,t còn nhắc chị ý là e để ảnh ở trong ạ))))).
nhiều quá chẳng thèm xem, mà cũng chẳng biết tuyển dụng thế nào, dne nhiều ngân hàng tuyển ảo ảo nên cũng nhàm quá

T thì nộp cả ảnh,cơ mà chị xem hs còn chẳng kiểm tra vẫn bảo đủ,t còn nhắc chị ý là e để ảnh ở trong ạ))))).
có phải c tóc ngắn ngang vai ngồi ngay sát cửa kính ko bạn? mình nộp c í mà c í xem kĩ lắm, xem từng tờ luôn, mình còn đứng ngẩn ngơ ngắm khung cảnh bên ngoài cửa sổ cơ, chắc lúc bạn nộp c í đang bận làm j đó :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên