Bắc Á tuyển một số vị trí tại hà nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi ng ơi cho tớ hỏi 1 tí. Đơn tuyển dụng là đơn xin việc viết tay hay là cái đơn xin việc có sẵn trong bộ hồ sơ ý nhỉ >< Thank mọi người nha^^
Theo tớ được biết thì hồ sơ xin việc chỉ là giấy tờ cung cấp toàn bộ những thông tin liên qua tới bản thân cũng như gia đình(do mẫu của từng ngân hàng đã có ) ... còn đơn xin việc thì là do chính người xin việc viết (có thể đánh máy hoặc viết tay tùy theo yêu cầu của từng ngân hàng )!

Chuyên Viên Phát Triển Sản Phẩm Thẻ thì có phải sales không nhỉ.
Mà chưa có kinh nghiệm có lẽ sales cũng là tốt rồi :(

Theo tớ được biết thì hồ sơ xin việc chỉ là giấy tờ cung cấp toàn bộ những thông tin liên qua tới bản thân cũng như gia đình(do mẫu của từng ngân hàng đã có ) ... còn đơn xin việc thì là do chính người xin việc viết (có thể đánh máy hoặc viết tay tùy theo yêu cầu của từng ngân hàng )!
Thank bạn nha. Mình viết một cái đơn xin việc rùi. Mai đi nộp hồ sơ^^

Thank bạn nha. Mình viết một cái đơn xin việc rùi. Mai đi nộp hồ sơ^^
Không có gì, chúc bạn sớm nhận được tin tuyển dụng của ngân hàng , và bạn có thể tham khảo một số đề thi tuyển cuả các ngân hàng trên diễn đàn để ôn tập.

Hôm qua đi nạp hs họ không nhận nữa. Quá nản :((
Bạn nộp hồ sơ mà họ không nhận nữa ( bạn có thể nói dõ lý do mà họ từ chối nhận hồ sơ của bạn được không ) , vì có rất nhiều lý do khiến họ không nhận hồ sơ mà ( vì thời hạn nộp hồ sơ chưa hết mà !)_

Mình chuẩn bị nộp vào Ngân Hàng này, bạn Jazz nói họ không nhận hồ sơ nữa. không biết thế nào.hix

uh. bạn nói rõ lý do được không. chưa hết hạn mà.mình đang tính đi nộp. thank bạn trước
Bạn nộp hồ sơ mà họ không nhận nữa ( bạn có thể nói dõ lý do mà họ từ chối nhận hồ sơ của bạn được không ) , vì có rất nhiều lý do khiến họ không nhận hồ sơ mà ( vì thời hạn nộp hồ sơ chưa hết mà !)
Hôm trước m đã mò tới tận số 60 Lý thái tổ để nộp, vào đến nơi, họ bảo nhận đủ hồ sơ rồi, em mang hs về đợi đợt tuyển sau vậy >>
Mất toi buổi sáng, như vậy chả phải nản sao........:D:D:D:D:D

huhuu.. t làm xong từ mấy hôm rùi. cứ chần chừ đợi đứa bạn nộp cùng vì 30 mới hết hạn. Thế là mất công toi rùi !... Không sao... Lần sau phải nhanh chân nhất mới được...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv