Bắc Á tuyển một số vị trí tại hà nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi cho t hỏi các vị trí tuyển dụng này chỉ có thể nộp hồ sơ trực tiếp, không được gửi qua email phải không nhỉ?

Uhm ! t cũng nghĩ là như vậy.
mặc dù vẫn có mail nhưng họ khuyến khích hay chính xác hơn là yêu cầu nộp bản cứng. :D

Mọi người ơi cho t hỏi các vị trí tuyển dụng này chỉ có thể nộp hồ sơ trực tiếp, không được gửi qua email phải không nhỉ?
Tất nhiên là được rùi cậu ah, trên bài đã có Địa điểm nhận hồ sơ trực tiếp: Phòng Hành chính Nhân sự - Ngân hàng TMCP Bắc Á
Tầng 6, số 60 Lý Thái Tổ, quận Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội.

mọi người ơi có ai biết mail là j không? Mình đkí xong mà chẳng biết gửi kiểu j nữa

mọi người ơi có ai biết mail là j không? Mình đkí xong mà chẳng biết gửi kiểu j nữa
Ngân hàng thương mại cổ phần Bắc Á yêu cầu các ứng viên nộp hồ sơ trực tiếp hoặc qua đường bưu điện ( căn cứ vào ngày gửi qua bưu điện) ,không nhận hồ sơ qua mail , vì vậy bạn vui lòng gửi qua 1 trong 2 cách trên ! chúc bạn thành công

Họ không yêu cầu viết tay thì mình đánh máy cũng được nhỉ? :)
Tuy họ không yêu cầu viết tay , nhưng nếu có thể thì cậu nên viết tay thì tớ nghĩ sẽ tốt hơn( viết tay có thể tạo thành ý của cậu đối với NTD hơn ) . hoặc các bạn cũng có thể đánh máy không sao cả ( viết tay đó chỉ là ý kiến của tớ thui ) :d

Tuy họ không yêu cầu viết tay , nhưng nếu có thể thì cậu nên viết tay thì tớ nghĩ sẽ tốt hơn( viết tay có thể tạo thành ý của cậu đối với NTD hơn ) . hoặc các bạn cũng có thể đánh máy không sao cả ( viết tay đó chỉ là ý kiến của tớ thui ) :d[/QUOT
Cảm ơn bạn nhé. Nhân tiện cho mình hỏi khi viết đơn xin việc như thế này thì đối tượng mà mình nộp đơn sẽ là ai nhỉ? Liệu có pải là trưởng phòng nhân sự không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net