Bắc Á tuyển một số vị trí tại hà nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@hoangphuong : Cậu gửi tới phòng nhân sự-Ngân hàng TMCP Bắc Á( địa chỉ đã ghi dõ rùi ), còn về việc xử lý cũng như chọn lọc hồ sơ thì tớ cũng không dõ (chắc là tùy vào từng ngân hàng sẽ có 1 quy trình chọn lọc hồ sơ ứng viên khác nhau ), cậu cứ gửi hồ sơ đi và ôn tập tốt để đi thi( nếu được gọi) là được rùi, còn chuyện của NTD thì cứ để cho họ làm :d

@hoangphuong : Cậu gửi tới phòng nhân sự-Ngân hàng TMCP Bắc Á( địa chỉ đã ghi dõ rùi ), còn về việc xử lý cũng như chọn lọc hồ sơ thì tớ cũng không dõ (chắc là tùy vào từng ngân hàng sẽ có 1 quy trình chọn lọc hồ sơ ứng viên khác nhau ), cậu cứ gửi hồ sơ đi và ôn tập tốt để đi thi( nếu được gọi) là được rùi, còn chuyện của NTD thì cứ để cho họ làm :d
:) Cảm ơn bạn nhé! Ngân hàng này nộp hồ sơ kéo dài thật. :)

Em mới ra trường, bjo cũng đang apply nhiều chỗ, đang định apply bắc á nhưng lấy mã vị trí dự tuyển ở đâu bjo ? mọi người giải đáp giùm em nhé hihii...

Em mới ra trường, bjo cũng đang apply nhiều chỗ, đang định apply bắc á nhưng lấy mã vị trí dự tuyển ở đâu bjo ? mọi người giải đáp giùm em nhé hihii...
Bạn cứ gửi hồ sơ ( thời hạn nộp hồ sơ vẫn còn nhiều mà tới 30/6) , mới ra trường thì tớ nghĩ cứ gửi nhiều hồ sơ vào ( coi như lấy kinh nghiệm làm hồ sơ :d ) . còn về NH Bắc Á thì bạn cứ gửi theo địa chỉ trên (không cần ghi mã dự tuyển đâu, ghi vị trực tiếp vị trí tuyển dụng là ok), chúc bạn thành công và gặp nhiều may mắn !

Mọi người ơi, cho em hỏi thêm câu nữa. Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm làm việc, nếu làm việc ở Bắc Á ở vị trí " Chuyên viên quan hệ khách hàng" thì trong đơn xin ứng tuyển mình nên đưa mức lương yêu cầu bao nhiêu nhỉ ??????///////////////.......... thanks

Mọi người ơi, cho em hỏi thêm câu nữa. Em mới ra trường chưa có kinh nghiệm làm việc, nếu làm việc ở Bắc Á ở vị trí " Chuyên viên quan hệ khách hàng" thì trong đơn xin ứng tuyển mình nên đưa mức lương yêu cầu bao nhiêu nhỉ ??????///////////////.......... thanks
Để trả lời tốt câu hỏi này bạn có thể --> ĐƯA RA 1 KHOẢNG CỤ THỂ : Trước khi đi phỏng vấn, bạn hãy tìm hiểu mức lương phổ biến trên thị trường đối với vị trí bạn ứng tuyển. Sau đó kết hợp với mức lương bạn mong muốn. Tốt nhất là bạn nên đề nghị mức lương kiểu "khoảng" hơn là một con số chính xác( như vậy bạn sẽ tránh được 2 trường hợp : 1 là bạn đưa ra mức lương cao quá so với mặt bằng chung -->NTD sẽ loại bạn ngay, 2 là bạn đưa ra mức lương thấp -->bạn bị thiệt hại 1 số tiền trong thời gian sau này , và NTD có thể đánh giá bạn không thực sự tự tin vào năng lực của chính mình) .
Còn mức lương ghi THỎA THUẬN --> thì tớ cũng không dõ lắm , trên đây là theo ý kiến của tớ bạn tham khảo nha ( hoặc có thể đọc 1 số bài viết về MỨC LƯƠNG MONG MUỐN trên mạng rất nhiều ).

Ngân hàng thương mại cổ phần Bắc Á yêu cầu các ứng viên nộp hồ sơ trực tiếp hoặc qua đường bưu điện ( căn cứ vào ngày gửi qua bưu điện) ,không nhận hồ sơ qua mail , vì vậy bạn vui lòng gửi qua 1 trong 2 cách trên ! chúc bạn thành công

Thạnks bạn nhé.... :D

Mọi ng ơi cho tớ hỏi 1 tí. Đơn tuyển dụng là đơn xin việc viết tay hay là cái đơn xin việc có sẵn trong bộ hồ sơ ý nhỉ >< Thank mọi người nha^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch