NH.Nước ngoài ANZ tuyển dụng Tele Sales Officer, Credit Cards & Personal Loan tại Hà Nội & TPHCM

thư giới thiệu là thư xin việc tự mình viết đúng không mọi người? thư này viết bằng tiếng anh hay việt nhỉ?

mình đi pvan rồi nè. nhưng sau quyết định ko làm. mà bây h anz vẫn tuyển vị trí này à

bạn ơi!!! bạn cho mjh hỏi pv họ hỏi n~ gì ko??? mà bạn cho mjh hỏi vì sao bạn từ chối chỗ làm này??? (hơi tò mò chút) vì mjh đang rất muốn đj tìm hiểu rõ về công việc này mà!!! thank b!!! :X

bạn cứ đi đi rồi sẽ biết mà. pvaan đơn giản thôi. mình ko muốn nói lý do trên này sợ làm bạn mất chí :>

Hnay mình cũng vừa nhận được đt mời đi pvan. Chị Hằng sẽ phỏng vấn mình. Mình thấy chị gọi đt giới thiệu thế. Nghe nói là phỏng vấn bằng tiếng việt phải không các bạn.
Bạn frunty07 ơi, người ta phỏng vấn những gì vậy.
Mình có thể đoán lý do nta đưa ra khiến bạn từ chối được ko?

chào bạn,mình sáng nay đi pv rồi,cũng gặp chị Hằng,đợi khá là lâu vì sáng nay họ họp leader.
về phỏng vấn: đơn giản lắm,giới thiệu bản thân,gia đinh...etc
về công việc: trong thời gian ngồi chờ pv,mình có nc với 1 số các bạn nv làm ở đấy,đa phần toàn người mới ra trường và toàn là các bạn nữ vì công việc khá tẻ nhạt,áp lực (mình không tiện nói ở đây vì có thể làm bạn sợ)
+ bạn sẽ được giao chỉ tiêu 500 khách hàng có khả năng sử dụng thẻ debit của ngân hàng trong vòng 1 tuần đầu tiên
+ trong quá trình làm việc,ko sử dụng điện thoại di động (tuy nhiên có 1 số bạn vẫn dùng lén),ko được chơi game,web,nghe nhạc,fb....
+ thời gian :8h30-12h30 sáng,chiều .... (ngày làm 8 tiếng)
+ bạn ký hợp đồng với bên thứ 3 chứ ko phải trực tiếp với ANZ
+ 2 tháng thử việc ko hoàn thành chỉ tiêu là out
+ lương cơ bản 125 usd, bonus theo số thẻ và hồ sơ bạn tạo được cho khách hàng
....
đôi điều chia sẻ với bạn!

@MIYOKA: bạn cứ đoán đi. có ai ko cho bạn đoán đâu =))
@sw33tboytn: bạn nói hết rồi nhỉ. chả hiểu sao lương cơ bản lại thấp thế.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên