Agribank Ngừng Tuyển Dụng 2012

thientinh

Verified Banker
Tình hình là e nghe phong phanh ngân hàng agribank năm nay có công văn ngừng tuyển dụng
Không biết bác nào biết thông tin gì để Đính Chính lại thông tin này được không ạh
Cảm ơn nhiều

Bác manhtien0712 ơi,bác cho em hỏi là nếu như thông tin của bác đúng thì năm nay có tuyển ở Hội sở không bác? Thanks bác nhé
Theo mình thì năm nay sẽ vẫn áp dụng hình thức thi tuyển tập trung như năm 2011. Có nghĩa sẽ phân làm 5 khu vực.
p/s: hnay mình có thông tin là chi nhánh mình đã xét tuyển xong, còn chỉ tiêu thi tuyển đã có danh sách rồi ==> các bạn chuẩn bị hồ sơ và cứ ôn tập dần đi. Dự kiến tuần đầu tháng 10 sẽ có thông báo tuyển dụng trên trang chủ của Agribank. (mình ở kv1 - khu vực miền bắc).
Năm 2011 thì thông báo tuyển dụng vào ngày 19/10.

Thank bác manhtien0712. Anh em chúng ta tập trung ôn tập để vào Agri thôi. Cố lên cả nhà. Kỳ tích là tên gọi khác của sự nỗ lực mà :)).

Bố mẹ về con vào thay là đương nhiên, người ta có công trong ngành hơn 20 năm,người ta phải có quyền lợi. Còn việc agri năm nay có tueyern ở HN ko thì chưa có thông tin, agri chi nhánh thì đã chốt hồ sơ, đợi ngày thi thôi

Các trường Đại học trong nước: Đại học Kinh tế quốc dân; Đại học kinh tế TP Hồ Chí Minh; Đại học Ngoại thương; Học viện tài chính; Học viện ngân hàng; Đại học Thương mại; Đại học Ngân hàng TP HCM; Đại học Luật; Đại học quốc gia; Đại học dân lập Thăng Long; Đại học Kinh doanh và Công nghệ Hà Nội; Đại học Tôn Đức Thắng; Đại học Văn Lang; Đại học Huế (khoa kinh tế), Đại học Kinh tế Đà Nẵng, Đại học Duy Tân, Đại học Cần thơ, Đại học kỹ thuật chuyên ngành công nghệ thông tin.
• Đối với các trường Đại học ở nước ngoài: ứng viên phải có chuyên ngành đào tạo phù hợp với vị trí dự tuyển.
Vậy là mình có cơ hội được nộp hồ sơ r 8->
Đợt mình thực tập 1 chi nhánh ở Agri, mà sao chẳng thấy a chị nào mún ra cả, mình cũng mún vào đó :|
Đọc mấy bài khác viết về Agri t thấy bảo thế thôi b ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,686
Thành viên mới nhất
chothuexesunway
Back
Bên trên