Agribank Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng & Giao dịch viên [05.09.2013]

Re: Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng & Giao dịch viên [05.09.2013]

sướng vậy ! đã có lịch thi tuyển rồi mà khu vực mình vẫn im thin thít như thịt nấu đông >"<

- - - Updated - - -

Bạn muốn biết thì gọi cho chị Nhung phụ trách nhân sự Agribank Bình Dương nhé!
SĐT:0945963771
Phần lớn bây giờ các trường có tên tuổi đã thừa quá nhiều cử nhân ròi nên mình nghĩ trường khác sẽ khó.

hì, cơ hội mong manh quá, hy vọng không tuyển theo kiểu cha truyền con nối. @_@!

Re: Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng &amp; Giao dịch viên [05.09.2013]

- - - Updated - - -

Phần lớn bây giờ các trường có tên tuổi đã thừa quá nhiều cử nhân ròi nên mình nghĩ trường khác sẽ khó.[/QUOTE]

Ừa.Bạn nói đúng.Thực tế đúng là như vậy.Tuy nhiên sự chủ động luôn được đánh giá cao!

hì, cơ hội mong manh quá, hy vọng không tuyển theo kiểu cha truyền con nối. @_@!

Hihi.cha truyền con nối là điều có hẵn trong qui định ưu tiên của Agribank.Nhưng bạn đừng lo.Ngta truyền nối rồi nhưng vẫn thiếu nhân sự thì ngta mới tuyển ngoài.Cho nên cơ hội là rất đồng đều cho tất cả mọi người.

nhân viên tín dụng có phải ra ngoài đường tìm khách hàng ko bà con?
hay là chỉ ngồi văn phòng chuẩn bị hồ sơ thôi

bạn muốn vào Agi Dĩ An or Thuận An thì chờ CN Sóng Thần tuyển nhé, vì Dĩ An và Thuận An là CN loại 3 của Sóng Thần chứ không phải của Bình Dương. Với lại quy trình tuyển dụng là CN cấp 1 tuyển dụng sau đó sẽ phân bổ về các CN dưới

tìm khách hàng là điều tất nhiên và agri cũng không ngoại lệ. Tuy nhiên làm tín dụng bên Agri cũng có 1 số thuận lợi để thu hút KH là lãi suất thấp nên cũng có nhiều KH tự tìm đến. Theo mình được biết là làm TD dưới huyện khỏe hơn vì mức cho vay thấp nên rủi ro về ký hồ sơ và áp lực cũng đỡ hơn trên hội sở tỉnh, và quan trọng hơn cả là "xa mặt trời" ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên