(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
minh thay may nguoi hoc trung cap chan pheo....du da kiem them duoc cai bang dai hoc tai chuc, tu xa....thao tac thi nhanh do lam lau nam,,,nhung giao dich voi khach hang cuc ky yeu... ngon ngu han hep, suy nghi thien can... lai hay ket be, ket phai di noi xau nguoi khac sau lung.... suot ngay phai nghe dau het ca dau...

minh thay may nguoi hoc trung cap chan pheo....du da kiem them duoc cai bang dai hoc tai chuc, tu xa....thao tac thi nhanh do lam lau nam,,,nhung giao dich voi khach hang cuc ky yeu... ngon ngu han hep, suy nghi thien can... lai hay ket be, ket phai di noi xau nguoi khac sau lung.... suot ngay phai nghe dau het ca dau...
ở đâu chẳng có người này người kia, bạn cứ làm tốt công việc của mình đi đã, công văn trung ương gửi về mình post lên cho các bạn khác biết, bạn biết rồi thì lấy công văn cũ ra đọc tạm đi

t vẫn ko hiểu tại sao có 1 chị tiền bối lại nói với tớ tuyển GDV chính là Kế toán ngân quỹ?? trong khi tớ tìm hiểu trên mạng thì đề thi cho 2 vị trí này là khác nhau.nếu như AGR năm nay vẫn ko tuyển GDV thì mh ôn về GDV bằng thừa mất à, có anh chị/ bạn nào giải thích giúp với ạ!

bạn tớ vừa ra trường, mẹ làm ngân hàng, chi nhánh đang có chỉ tiêu ==> ko mất tiền và mẹ ko phải nghỉ mà bạn ý đã nhận được công văn và đi làm rùi đấy, hic, mới nc hôm qua thui nhé.
vớ vẩn.
bố, mẹ về trước 3 năm nhé.
mẹ t cũng làm agribank đây. Ngày xưa là 2 năm, bây giờ là 3 năm. Còn trường hợp như bạn nói là người ta có cửa chạy từ trên trung ương về rồi

t vẫn ko hiểu tại sao có 1 chị tiền bối lại nói với tớ tuyển GDV chính là Kế toán ngân quỹ?? trong khi tớ tìm hiểu trên mạng thì đề thi cho 2 vị trí này là khác nhau.nếu như AGR năm nay vẫn ko tuyển GDV thì mh ôn về GDV bằng thừa mất à, có anh chị/ bạn nào giải thích giúp với ạ!
Đó là do giờ Agri phòng kế toán ngân quỹ và GDV nó chung bạn ah, bạn làm GDV nhưng những công việc của kế toán bạn cũng làm luôn chứ ko phải không có khách hàng giao dịch thì bạn ngồi chơi đâu

Mình đang làm GDV này, nhưng mình thuộc tổ kế toán - ngân quỹ chứ ko phân ra kế toán ngân quỹ riêng - gdv riêng đâu. bạn vào đầu tiên sẽ làm GDV ( nếu yếu quá thì cho về học nghiệp vụ quỹ 1 time ) sau đấy ra làm gdv rồi thì mới làm kế toán nội bộ đc ( thường thì kế toán nội bộ là các chị có kn vài năm, còn mới vào thì ngồi quầy, tiếp khách, hạch toán thui )

vớ vẩn.
bố, mẹ về trước 3 năm nhé.
mẹ t cũng làm agribank đây. Ngày xưa là 2 năm, bây giờ là 3 năm. Còn trường hợp như bạn nói là người ta có cửa chạy từ trên trung ương về rồi
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi, tay cực to tác động từ trung ương về :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back