(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,109
bạn tớ vừa ra trường, mẹ làm ngân hàng, chi nhánh đang có chỉ tiêu ==> ko mất tiền và mẹ ko phải nghỉ mà bạn ý đã nhận được công văn và đi làm rùi đấy, hic, mới nc hôm qua thui nhé.
Bạn ý học thương mại , bằng K/TB , ko mất tiền thì cần xem lại nguồn gốc xuất xứ của bạn ý. chắc chắn luôn là tay bạn ý rất rất to nhé. Điều này mình dám khẳng định luôn. chả qua là ng ta ngại ko nói là ng ta tay to thôi bạn ạ :D

Cảm ơn anh
Hết hè này e lên năm tư rồi, e cũg đi làm thêm nhưng toàn vc part time, đổi vc ltục, mà a ơi, nếu có thêm khả năng Hoa ngữ có lợi thế gì k a, e thấy bh chỉ cần toeic thôi
Em có khả năng học ngoại ngữ thì rất tốt, a nghĩ tiếng Hoa ok, học thêm tiếng anh nữa, nhưng ko phải là học để lấy toeic hay ielts ji hết, học để giao tiếp và làm việc mới quan trọng. Nếu anh là nhà tuyển dụng a sẽ rất ấn tượng với 1 CV bằng TA, phỏng vấn bằng TA. Bạn a học song song TA, và tiếng Hoa, thi vào Indovina Bank thấy làm rất ổn, môi trường tốt

bạn tớ vừa ra trường, mẹ làm ngân hàng, chi nhánh đang có chỉ tiêu ==> ko mất tiền và mẹ ko phải nghỉ mà bạn ý đã nhận được công văn và đi làm rùi đấy, hic, mới nc hôm qua thui nhé.
Thế chắc mẹ bạn ấy là giám đốc agribank tỉnh phải không?

mà mọi người ơi, sao mh thấy thi vào agri mấy năm trước ko có vị trí GDV nhỉ :(

uhm..mấy bà chị chỗ chi nhánh t vẫn trêu nhau..ơ gribank nhà mình sắp sáp nhập với vetcombank thành vietcom nông thôn bank.haha..nhìn cái đội hình agrri cũng chán cơ...tuyển chọn k kĩ càng nên cả sắc cả tài đều kém so với người ta..:D, các bạn đã thấy người chân thọt, lưng gù đi làm tín dụng bao giờ chưa?..:v :v..chỉ có thể là ở gờ ri..:)))

Có một số bác Thương Binh, hoặc chân thọt, hoặc lưng gù, hoặc chột mắt mà là đến Phó Giám đốc chi nhánh tỉnh, Trưởng phòng Kiểm tra và Giám đốc chi nhánh loại 3 đấy. và họ làm rất tốt, nhiều anh bảnh trai đang nằm trong tù đấy

AGR chỉ tuyển nhân viên hay gọi là GDV cũng được và chia ra một số đối tượng như sau: Nhân viên Tín dụng, Nhân viên Kế toán, nhân viên Tin học, nhân viên Thanh toán quốc tế, còn các vị trí khác như : Văn thư, Kiểm ngân chủ yếu là xét tuyển con em trong ngành vì chỉ tiêu này chỉ cần có trình độ trung cấp hoặc cao đẳng thôi. Khi thi tuyển thì ứng thi vào vị trí nào thì thi theo vị trí ấy.

uhm..mấy bà chị chỗ chi nhánh t vẫn trêu nhau..ơ gribank nhà mình sắp sáp nhập với vetcombank thành vietcom nông thôn bank.haha..nhìn cái đội hình agrri cũng chán cơ...tuyển chọn k kĩ càng nên cả sắc cả tài đều kém so với người ta..:D, các bạn đã thấy người chân thọt, lưng gù đi làm tín dụng bao giờ chưa?..:v :v..chỉ có thể là ở gờ ri..:)))
Chán thật, ko biết sao cho vừa lòng các bác, ngân hàng khác tuyển thì chửi làm như tuyển hoa hậu vậy, giờ agri nó ko yêu cầu cao thì lại chê chọn toàn người xấu ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,795
Thành viên mới nhất
mayhemmerch
Back
Bên trên