(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
nam nay ha noi co chi tieu ko a? e cung co nho va ma doi hon 1 nam rui ma ko dc!huhu
Vì bây giờ là cái dạng đổi bố mẹ về con vào chỉ áp dụng cho con ruột, 1 người con duy nhất, bố mẹ nghỉ trc 3 năm nên nhờ vả mà ko phải bố mẹ ruột thì cũng ko đc. Lại phải xoay sang hướng tay rất to bạn nhé. còn chỉ tiêu thì mình nghĩ là TGĐ vẫn ký các suất ngoại giao đặc biệt. chỉ tiêu đó ko công khai đâu. 1 năm mà chưa đc thì nghe vẻ tay chưa to lắm.

Vì bây giờ là cái dạng đổi bố mẹ về con vào chỉ áp dụng cho con ruột, 1 người con duy nhất, bố mẹ nghỉ trc 3 năm nên nhờ vả mà ko phải bố mẹ ruột thì cũng ko đc. Lại phải xoay sang hướng tay rất to bạn nhé. còn chỉ tiêu thì mình nghĩ là TGĐ vẫn ký các suất ngoại giao đặc biệt. chỉ tiêu đó ko công khai đâu. 1 năm mà chưa đc thì nghe vẻ tay chưa to lắm.
Thực ra nếu tay chưa to thì có thể xin làm hợp đồng, cái này thì dễ xin thôi, làm như vậy giống như 1 kiểu đăng ký giữ chỗ trước khi có suất vậy, có điều thứ nhất ko đc làm nghiệp vụ, chỉ làm việc lặt vặt như bảo vệ, trông xe, bưng nước... thứ 2 lương thì bèo bọt, hơn hai chai tí, thứ 3 mình tốt nghiệp đại học mà nghĩ đi làm mấy công việc này thì :( Không thì xin về vùng sâu vùng xa mà làm, vừa khỏe vừa đỡ cạnh tranh áp lực doanh số...

Thực ra nếu tay chưa to thì có thể xin làm hợp đồng, cái này thì dễ xin thôi, làm như vậy giống như 1 kiểu đăng ký giữ chỗ trước khi có suất vậy, có điều thứ nhất ko đc làm nghiệp vụ, chỉ làm việc lặt vặt như bảo vệ, trông xe, bưng nước... thứ 2 lương thì bèo bọt, hơn hai chai tí, thứ 3 mình tốt nghiệp đại học mà nghĩ đi làm mấy công việc này thì :( Không thì xin về vùng sâu vùng xa mà làm, vừa khỏe vừa đỡ cạnh tranh áp lực doanh số...
Hợp đồng đến 30/9 này cũng nghỉ hết rồi
Còn văn bản gia hạn hay ko thì chưa có :D

Năm nay quy đinh chặt chẽ, thi tuyển công khai ae đừng hi vọng chạy chọt gì cho phí tiền nhé.

K phải cứ tiền là xong đâu bạn :)).
Uh nhưg mình nghĩ là nếu có quan hệ thì sẽ bớt lượng tiền xuống thôi
Chứ cũng phải gọi là khao a chị nữa
Mình k dám mơ vào đc AGRI, mà k biết có may mắn làm dc NH k nữa, thấy các a c tự thi vào NH nể thật
Năm cuối r, lo quá

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình k dám mơ vào đc AGRI, mà k biết có may mắn làm dc NH k nữa, thấy các a c tự thi vào NH nể thật
Năm cuối r, lo quá
93 à bạn,thế cứ học xong hay lo là vừa:))

Năm cuối r, lo quá
A ra trường ôn thi cao học, thi đỗ xong mới thi VPBank => đỗ luôn. Làm thử việc 2 tháng thì nghỉ VP về làm Agri. Lúc thi VPBank thấy cũng bt, quan trọng em phải nhanh nhẹn sáng sủa thì sẽ qua đc vòng tuyển dụng thôi. Đừng nghĩ ra trường là mất công học đại học phải làm NH to xịn ngay, như a đi làm thêm từ năm thứ 2, va vấp nhiều thì khéo léo hơn, có knghiem giao tiếp hơn. Thì ra trg xin việc cảm thấy dễ dàng hơn những bạn chỉ tập trung vào việc học. Em nên bắt đầu rèn luyện mình từ những cv đơn giản, áp lực, vất vả đã, khi đó em sẽ trưởng thành lên, và cảm thấy xin việc vào các NH cũng ko khó

nếu đúng như bạn nói thì còn có hy vọng :)
Sếp tổng mới thì đang làm việc rất nghiêm túc, nhưng bạn nên đọc kỹ. Vì nếu Chi nhánh cần người, sẽ xét từ dạng con em cán bộ đã, rồi nếu ko ai vào thì mới tuyển dụng rộng rãi. Mà bạn biết đấy, con em cán bộ đang xếp hàng cũng ko ít. các CN tỉnh thì ko biết chứ 2 TP lớn là ko có dạng thi tuyển nhé, chỉ có đánh đổi bố mẹ, hoặc suất ngoại giao thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên