(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
Trong định hướng 6 tháng cuối năm, và có thể là dài hơi hơn là tinh giảm biên chế ở các thành phố lớn , trong văn bản nói rõ là đặc biệt với Hà Nội và TP Hồ chí minh
Thế nên mình nghĩ nếu bạn nào ở 2 nơi này thì có thể tâm sự với bố mẹ về việc đi kiếm cơ hội ở các tỉnh xung quanh.Vì mình cho rằng ở HN hiện còn căng hơn ở ngoại tỉnh, 1 suất 3 4 chân thò vào chen
Mình lại đọc được vb là TW đag khuyến khích nhân sự làm ở TP.HCM và Hà Nội vào biên chế đó bạn. Còn việc tinh giảm biên chế thì chưa chắc nha.. Bởi một khi vào đc Biên chế thì khó mà cắt giảm lắm..

Mình lại đọc được vb là TW đag khuyến khích nhân sự làm ở TP.HCM và Hà Nội vào biên chế đó bạn. Còn việc tinh giảm biên chế thì chưa chắc nha.. Bởi một khi vào đc Biên chế thì khó mà cắt giảm lắm..
Vb nào b nhỉ. M đinh thi vào agri mà chag bit thong tin j.

Sao lại có văn bản khuyến khích này? năm 2013 và mới nhất là văn bản hướng dẫn tuyển dụng 15/07/2014 là không tuyển dụng ở các chi nhánh ở HN và HCM khuyến khích nhân viêc từ 2 thành phố trên luân chuyển về các chi nhánh tinh.

Sao lại có văn bản khuyến khích này? năm 2013 và mới nhất là văn bản hướng dẫn tuyển dụng 15/07/2014 là không tuyển dụng ở các chi nhánh ở HN và HCM khuyến khích nhân viêc từ 2 thành phố trên luân chuyển về các chi nhánh tinh.
Bạn có biết lý do vì sao vậy k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back