(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
Đợt t4,5 tỉnh mình cũng có 1 đợt tuyển dụng nhưng khi trình lên trên thì không được duyệt với lý do là chưa có văn bản hướng dẫn năm 2014 nên chưa được tuyển. bạn có lẽ nào cũng trong trường hợp này.
chưa có văn bản năm 2014 thì theo văn bản cũ 2013 chưa hết hiệu lực mà làm thôi :rofl:
Bố b thế nào ấy chứ, bố t mang hồ sơ đầy đủ lên nộp chả ai bảo gì cả, cùng nộp với t còn gần 20 vị nữa.Chốt danh sách biên chế toàn hệ thống là 30/9 nhé

chưa có văn bản năm 2014 thì theo văn bản cũ 2013 chưa hết hiệu lực mà làm thôi :rofl:
Bố b thế nào ấy chứ, bố t mang hồ sơ đầy đủ lên nộp chả ai bảo gì cả, cùng nộp với t còn gần 20 vị nữa.Chốt danh sách biên chế toàn hệ thống là 30/9 nhé
bạn ơi đến 30/9 chốt danh sách thì bao giờ sẽ nhận được thông báo bạn nhỉ?

Không phải là bố tớ mà là ngân hàng nông nghiệp tỉnh trình lên không được duyệt.

Chốt xong dc đi làm luôn chưa b

bạn ơi đến 30/9 chốt danh sách thì bao giờ sẽ nhận được thông báo bạn nhỉ?
Chốt xong dc đi làm luôn chưa b
Chốt xong thì làm thủ tục, nhận quyết định thì chẳng đi làm thì làm gì =))
Không phải là bố tớ mà là ngân hàng nông nghiệp tỉnh trình lên không được duyệt.
Cái này chịu, tỉnh mình làm được, có thiếu sót gì hay vấn đề gì người ta trực tiếp gọi điện thoại về cho từng người mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên