ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

Mình cũng đăng ký vị trí này mà ko đc tn gì hết, lại tạch rùi, có phải vì mới thi QHKH ko nữa :(

t thi 7/9 lúc 9h30 đây :) ko hiểu sao cái họ mở ngoặc là j ấy nhỉ ? tức là thi về chi nhánh đó à ? mình có viết chi nhánh ở quê đâu nhỉ ? tg ở HN chứ :(

Chắc họ chọn 1 trong 3 cái địa điểm trong hồ sơ đó. T thi 1h chiều. Chắc nhiều ngươi thi nên thi 2 ngày liền :)
t thi 7/9 lúc 9h30 đây :) ko hiểu sao cái họ mở ngoặc là j ấy nhỉ ? tức là thi về chi nhánh đó à ? mình có viết chi nhánh ở quê đâu nhỉ ? tg ở HN chứ :(

Mìn thi cùng ca với bạn này. Cũng tưởng thi ở HN chứ, sao lại đóng mở ngoặc Thanh Hoá nhỉ? Nhà minh có ở Thanh Hoá đâu, hic. Thôi kệ, cứ đi thi đã xem thế nào. Bạn ơi, nhà bạn ở đâu thế, hôm đó cho mình đi ké với được k nhỉ? hìhì.

Mọi ng cho mình hỏi, những bạn ko qua vòng hồ sơ có ai nhận đc thư cảm ơn ko? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,825
Thành viên mới nhất
sfasfkajsf
Back
Bên trên