ACB ACB tuyển dụng Nhân viên Tư vấn tài chính cá nhân (PFC) - Khu vực Miền Bắc [31.08.2012]

Mình cũng đăng ký vị trí này mà ko đc tn gì hết, lại tạch rùi, có phải vì mới thi QHKH ko nữa :(

t thi 7/9 lúc 9h30 đây :) ko hiểu sao cái họ mở ngoặc là j ấy nhỉ ? tức là thi về chi nhánh đó à ? mình có viết chi nhánh ở quê đâu nhỉ ? tg ở HN chứ :(

Chắc họ chọn 1 trong 3 cái địa điểm trong hồ sơ đó. T thi 1h chiều. Chắc nhiều ngươi thi nên thi 2 ngày liền :)
t thi 7/9 lúc 9h30 đây :) ko hiểu sao cái họ mở ngoặc là j ấy nhỉ ? tức là thi về chi nhánh đó à ? mình có viết chi nhánh ở quê đâu nhỉ ? tg ở HN chứ :(

Mìn thi cùng ca với bạn này. Cũng tưởng thi ở HN chứ, sao lại đóng mở ngoặc Thanh Hoá nhỉ? Nhà minh có ở Thanh Hoá đâu, hic. Thôi kệ, cứ đi thi đã xem thế nào. Bạn ơi, nhà bạn ở đâu thế, hôm đó cho mình đi ké với được k nhỉ? hìhì.

Mọi ng cho mình hỏi, những bạn ko qua vòng hồ sơ có ai nhận đc thư cảm ơn ko? :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên