[
Vậy mình có phải qua chi nhánh ko hay ngồi nhà pv hả bạn? ^^ Chúc mừng bạn nhé, hôm trc qua test cũng có nghe vừa có đợt tuyển PFC xong :) Bạn có thể review buổi pv cho mọi người tham khảo với ko?
mình phải qua chi nhánh, vào phòng hợp VIP ở ACB có thiết bị kết nối online đó bạn, bạn cứ tưởng tượng như họp trực tuyến của Chính phủ vậy đó;) bạn nhìn thấy người hỏi bạn qua màn hình LCD, hôm bữa mình vào Pv thì người ta xoáy vào CV mình thôi, tại mình vừa ra trường, còn mấy anh/chị đi làm rồi sẽ hỏi xoáy vào công việc cũ, bên mảng PFC họ sẽ hỏi vài nghiệp vụ về căn bản nghiệp vụ ngân hàng thương mại kiểu như nợ xấu, nợ quá hạn, trích lập dự phòng, xử lý tình huống thực tế,... Đợt mình thi người ta chọn 12-13 người phỏng vấn, chọn thì 2 người thôi :)

Hôm nay thứ 5 rồi có bạn nào nhận được tin tức gì sau khi thi chưa vậy ^^

Mình chưa nhận được thông tin gì bạn ạ, trượt test người ta có nhắn tin báo cho mình ko nhỉ :))

Mình cũng k rõ nà, thấy các bạn nói sau 1 tuần thi là pv mà chưa thấy tin j, thứ 7 là đủ 1 tuần rồi, hóng
Mình thì nghĩ tuần này chưa pv đâu, nếu ko thì chậm nhất hnay phải thông báo cho ứng viên kịp chuẩn bị rồi ^^ Chắc sang tuần sau :p

Có bạn nào nhận được thông tin gì chưa, sao mãi chả thấy gì nhỉ ;)

Bạn ơi, hôm nào thi vậy? Mình chả nhận dc gì cả, chắc tạch từ vòng gửi xe roài.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên