Bạn thi qua phần test hôm rồi điểm cao k bạn, chị Giang hôm đấy có bảo gì không? hôm đấy ca đầu, thi xong là về, các anh chị nói k rõ
2 phần IQ và tiếng Anh thì ok còn nghiệp vụ tớ 26/40 thôi, cậu thì sao? hôm tớ có hỏi 1 anh thì a ấy bảo cứ về đi bao giờ có lịch phỏng vấn sẽ gọi :3

cứ mỗi môn hơn 50% là pass vòng test mà, ko lo đâu. :)) cơ mà pv lấy mỗi 1 người/1 chi nhánh hoặc PGD thì cũng ko dễ

đúng 1 tuần sau ngày thi là phỏng vấn đó mấy bạn, pv online do người hội sở trong HCM hỏi nha. Có người của chi nhánh ngồi bên chấm điểm trả lời của mấy bạn. Mình vừa thi PFC ở Vinh xong, đang chờ ký hợp đồng.

đúng 1 tuần sau ngày thi là phỏng vấn đó mấy bạn, pv online do người hội sở trong HCM hỏi nha. Có người của chi nhánh ngồi bên chấm điểm trả lời của mấy bạn. Mình vừa thi PFC ở Vinh xong, đang chờ ký hợp đồng.
Hỏi về nghiệp vụ nhiều không bạn, hội đồng pv có bn người vậy? Thanks bạn!

Vậy mình có phải qua chi nhánh ko hay ngồi nhà pv hả bạn? ^^ Chúc mừng bạn nhé, hôm trc qua test cũng có nghe vừa có đợt tuyển PFC xong :) Bạn có thể review buổi pv cho mọi người tham khảo với ko?

Hội đồng pv gồm 1 người bên nhân sự trong HCM và Giám đốc chi nhánh, khi người hội sở hỏi xong thì Giám đốc có thể sẽ hỏi thêm bạn. Câu hỏi mang tính chủ quan thôi, tùy người nữa, hôm bữa họ không hỏi mình nghiệp vụ nhưng có anh đi pv chung với mình lại hỏi. Zậy nên tốt nhất bạn cũng nên ôn qua về kế toán ngân hàng. Có lời khuyên là trả lời dứt khoát. to, rõ ràng. Người Hội sở nói tiếng Nam nên mấy bạn ráng nghe, không nên hỏi lại lần 2, dễ mất điểm!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,850
Thành viên mới nhất
soikeobong2024
Back
Bên trên