ABBank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Khu vực Hà Nội [15.04.2012]

mình cũng out và thực sự cũng ko hiểu lý do vì sao out :-s lúc phỏng vấn cũng hỏi nhiều và mình thấy mình trả lời khá ổn, ngoại hình mình cũng ko thấy mình tệ :"> :))) nói chung là ngay từ lúc gỡ thông tin tuyển dụng, chứng tỏ là đã đủ nguồn tuyển dụng sẵn trong nội bộ hay như nào đấy rồi. Số lượng tuyển cũng ko công khai cụ thể, nên việc out hay đi tiếp cũng ko thể lường trước đc. Thôi, tìm kiếm cơ hội khác :D

mấy bạn đi pv đợt nào vậy, Đợt GDV này chưa có ds đúng không
Ko có danh sách đâu b. Ai qua thì được gửi mail đi pv thui.

---------- Post added 16-04-2012 at 11:07 PM ----------

mình cũng out và thực sự cũng ko hiểu lý do vì sao out :-s lúc phỏng vấn cũng hỏi nhiều và mình thấy mình trả lời khá ổn, ngoại hình mình cũng ko thấy mình tệ :"> :))) nói chung là ngay từ lúc gỡ thông tin tuyển dụng, chứng tỏ là đã đủ nguồn tuyển dụng sẵn trong nội bộ hay như nào đấy rồi. Số lượng tuyển cũng ko công khai cụ thể, nên việc out hay đi tiếp cũng ko thể lường trước đc. Thôi, tìm kiếm cơ hội khác :D
Giờ nhiều Nh thế mà. Chỉ NH lớn mới công bố thôi b ạ. Hnay t thấy cũng rất nhiều người đi pv mà, k ít đâu.

---------- Post added 16-04-2012 at 11:09 PM ----------

Nh này nhanh thật, mai thi luôn. Chắc tất cả đều cùng 1h30 rùi!!!!!!!!!!!

Lâu nhỉ>>>>>>>Chưa có ai được gọi pv tiếp hay sao ý nhỉ? Im ắng quá!!!!!!!! Chắc qua 30/4 :(

Lâu nhỉ>>>>>>>Chưa có ai được gọi pv tiếp hay sao ý nhỉ? Im ắng quá!!!!!!!! Chắc qua 30/4 :(

Oài. ABB nè mỗi nơi tuyển 1 khác hay sao ý? Ở tình mình thì pv sơ loại lại là thuyết trình, vòng 2 thi viết được gần tuần rùi mà chưa thấy gì. Không biết bao lâu mới có kết quả, mình làm bài chán nên cũng không mong đợi gì nhiều.

Chờ kết quả thi viết sốt ruột quá!Bạn nào nhận được kết quả thông báo cho cả nhà biết nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên