ABBank tuyển dụng vị trí Giao dịch viên tại Khu vực Hà Nội [15.04.2012]

có bạn nào nhận được mail chưa? Giờ nè không thấy chắc mình trượt rùi à [-(

minh nhan dc mail roi day, cac ban check di, roi chia se de thi AB cho minh voi, huhu, chua tim hieu j ve AB ca

t cũng nhận được mail rồi :) Chiều mai thi mà bảo mang cả máy tính,k bít có tự luận ko nữa.

có đề đóm hay cấu trúc đề j của AB ko? có thì up cho tớ với. Many thanks !!!

mình out rồi, ko hiểu lý do gì nữa? phỏng vấn thì tốt, ko có gì phải băn khoăn, thế mà trượt.lúc chị phỏng vấn nói chuyện thì mình nghĩ chắc là qua sơ tuyển rồi, thế mà...huhu

T pv bị quay vòng vòng khá lâu. Cũng thấy trả lời ok và đã nhận được mail. Nh mà nghe nói AB thi tự luận :(( Hic

"Ban lãnh đạo Ngân Hàng An Bình xin chân thành cảm ơn Ông/Bà đã quan tâm và tham gia thi tuyển tại Ngân hàng TMCP An Bình – CN Hà Nội vị trí Giao dịch viên.
Qua thông tin trao đổi, chúng tôi đánh giá cao năng lực và chuyên môn của Ông/ Bà. Tuy nhiên so với nhu cầu hiện tại vẫn chưa phù hợp, chúng tôi xin được phép lưu lại thông tin của Ông/ Bà trong danh sách ứng viên tiềm năng và sẽ thông báo với Ông/ Bà ngay khi có vị trí phù hợp.
Chúng tôi mong rằng sẽ có nhiều cơ hội hợp tác với Ông/ Bà trong tương lai. Một lần nữa chân thành cảm ơn và chúc Ông/ Bà nhiều sức khỏe và gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.

Trân trọng kính chào,"
Mình đã nhận được mail. và nội dung mail là thế này. có buồn k cơ chứ. bạn dinhthuy có nhận được nội dung mail giống tớ k. lúc trao đổi tớ cũng thấy ok lắm. chị hỏi rất nhiệt tình, mình trả lời cũng nhiệt tình thế mà out. :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên