Xin tư vấn giúp VPBank hay VietBank

Xin chào các anh/ chị trong diễn đàn,
Vừa qua em có may mắn đậu vào vị trí Chuyên viên Xử lý Tín dụng tập trung SME MN của VPBank và Nhân viên Hỗ trợ Tín dụng của VietBank, về lương thì 2 vị trí này ko chênh lệch nhau lắm ạ, các anh/chị/bạn nào có kinh nghiệm làm việc tại 2 ngân hàng này rồi cho em hỏi về môi trường làm việc cũng như chế độ ở bên nào tốt hơn ạ. em đang phân vân quá ko biết chọn bên nào.
Em xin đa tạ các anh/chị nhiều ạ .

vpbank nhé, em từ vietbank ra đây, việc ko nhiều mà phải làm tối thiểu 3 năm nghỉ mới không phải đền. Hỗ trợ tín dụng làm tầm vài tháng nghỉ tính sơ sơ là bắt đền 20, tín dụng thì 10 nhé. đợt em vào mấy đứa mà nghỉ hết rồi. khuyên bác vp

vpbank nhé, em từ vietbank ra đây, việc ko nhiều mà phải làm tối thiểu 3 năm nghỉ mới không phải đền. Hỗ trợ tín dụng làm tầm vài tháng nghỉ tính sơ sơ là bắt đền 20, tín dụng thì 10 nhé. đợt em vào mấy đứa mà nghỉ hết rồi. khuyên bác vp
@@ có vụ nghĩ mà đền nữa hả, hjc, làm lương ko có bao nhiêu mà đền thì lấy đâu ra, tks thông tin bạn nhiều nhé

mình chỉ mới ký offer nhận việc bên vietbank thui, giờ ko nhận chắc cũng ko sao đâu nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên