Xin kinh nghiệm thực hiện chiến ược kinh doanh của các chi nhánh

hoa2204

Thành viên
Chào các anh/chị/bạn trên cộng đồng UB.
Em là sinh viên năm cuối KTQD.
Hiện tại em đang hoàn thiện chuyên đề thực tập. đề tài " định hướng chiến lược kinh doanh cho chi nhánh ..."
bài làm đã gần hoàn thiện, tuy nhiên còn có 1 phần viết về " kinh nghiệm thực hiện chiến lược kinh doanh của các chi nhánh khác" thì em chưa làm được. Em tìm thông tin trên mạng cũng 0 thấy có, chỉ nói về kinh nghiệm của cả Ngân hàng.
em nhờ các anh chị , chia sẻ cho em những thông tin cần thiết để em hoàn thiện chuyên đề thực tập của mình.
em xin cảm ơn!

Re: xin kinh nghiệm thực hiện chiến lươc kinh doanh của các chi nhánh.

Dân khoa kế hoạch phát triển fai ko em :D
Chào các anh/chị/bạn trên cộng đồng UB.
Em là sinh viên năm cuối KTQD.
Hiện tại em đang hoàn thiện chuyên đề thực tập. đề tài " định hướng chiến lược kinh doanh cho chi nhánh ..."
bài làm đã gần hoàn thiện, tuy nhiên còn có 1 phần viết về " kinh nghiệm thực hiện chiến lược kinh doanh của các chi nhánh khác" thì em chưa làm được. Em tìm thông tin trên mạng cũng 0 thấy có, chỉ nói về kinh nghiệm của cả Ngân hàng.
em nhờ các anh chị , chia sẻ cho em những thông tin cần thiết để em hoàn thiện chuyên đề thực tập của mình.
em xin cảm ơn!

anh năm ngoái cũng làm về chiến lược kinh doanh nhưng làm về bên công ty ko fai ngân hàng, trước a thực tập cô Nguyễn THị Hoa. Em thực tập ai

thầy Lê Quang Cảnh ạ. em thực tập ở Ngân hàng, nên chỉ biết chọn đề tài này thôi, chứ chọn đề tài khác sợ vướng vào khoa ngân hàng.

:) theo như lịch thực tập năm ngoái thì jo đang là jai đoạn cuối hoàn thiện bản chính rồi. E cứ viết như mấy lần thầy Cảnh sửa bản thảo đấy, là ok. thầy cảnh a thấy chấm luận văn cũng dễ mà, ko xương như Cô hoa với thầy Cương đâu :D

:) theo như lịch thực tập năm ngoái thì jo đang là jai đoạn cuối hoàn thiện bản chính rồi. E cứ viết như mấy lần thầy Cảnh sửa bản thảo đấy, là ok. thầy cảnh a thấy chấm luận văn cũng dễ mà, ko xương như Cô hoa với thầy Cương đâu :D

vầng. tối nay em mới nhận được chỉnh sửa bản thảo lần 1 thầy gửi, nhưng mà em vẫn chưa làm đc phần kia :( vẫn để trống. cũng chẳng biết chém thế nào nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên