Xin kinh nghiệm thi tuyển PTKD Đông Á Bank

Cả nhà ơi, mai là em thi tuyển ở Đông Á Bank rồi....(Em chỉ qua cái vòng này là nắm 80% cơ hội)

Mà hoang mang quá ko biết bên đó thi những gì, đề có khó không?? hic...Lo lắng quá...!!

Cả nhà cho em xin kinh nghiệm thi tuyển với ạ, có đề tham khảo thì càng tốt ạ...!

Vì em cũng lục lọi đào bới nguyên cái 4fum này lên rồi mà không thấy có kết quả ạ...!

Mong cả nhà tạo điều kiện cho em có cộng việc để kiếm miếng rau miếng cháo sống cho qua ngày đoạn tháng...Chứ chết đói lâu quá rồi...Rầu rĩ lắm...

Xin cảm ơn va hậu tạ các tiền bối...!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thi tuyển Đông Á Bank cũng không khó đâu bạn, test Anh văn, IQ với nghiệp vụ trong đó IQ thì tương tự mấy đề trên mạng (tìm hình, dãy số,...), còn nghiệp vụ thì với PTKD bạn ôn thêm phần các sản phẩm của Đông Á là ok.

mình cũng chờ thi nè bạn.đi thi xong truyền đạt kinh nghiệm bạn nhé.

Cả nhà ơi, mai là em thi tuyển ở Đông Á Bank rồi....(Em chỉ qua cái vòng này là nắm 80% cơ hội)

Mà hoang mang quá ko biết bên đó thi những gì, đề có khó không?? hic...Lo lắng quá...!!

Cả nhà cho em xin kinh nghiệm thi tuyển với ạ, có đề tham khảo thì càng tốt ạ...!

Vì em cũng lục lọi đào bới nguyên cái 4fum này lên rồi mà không thấy có kết quả ạ...!

Mong cả nhà tạo điều kiện cho em có cộng việc để kiếm miếng rau miếng cháo sống cho qua ngày đoạn tháng...Chứ chết đói lâu quá rồi...Rầu rĩ lắm...

Xin cảm ơn va hậu tạ các tiền bối...!
Tiền bối thi xong chưa ạ?có gì về chỉ bảo cho em với ạ. Em cũng thi PTKD, nhưng mà em lại học quản trị kinh doanh, không có một chút nghiệp vụ nào về ngân hàng luôn, lo quá :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thi xong ùi nhé...
Mình học Ngoại Thương, cũng ko có kiến thức về bank...
But đề cũng dễ, nghiệp vụ thì hỏi về sản phẩm & kỹ năng sales thui
Tiếng Anh phổ thông cũng dễ lắm...
IQ thì hơi nhiều mà có mấy câu ở giữa ko làm đc ->ngồi cắn bút rồi mới next câu khác nên ko đủ time....
Nói chung là đang đợi kết quả...N mà đề dễ dzị mà ko đc nổi 5 điểm thì chắc mình phải cắn lưỡi quá...hjhj...
Tiền bối thi xong chưa ạ?có gì về chỉ bảo cho em với ạ. Em cũng thi PTKD, nhưng mà em lại học quản trị kinh doanh, không có một chút nghiệp vụ nào về ngân hàng luôn, lo quá :((

Mình thi xong ùi nhé...
Mình học Ngoại Thương, cũng ko có kiến thức về bank...
But đề cũng dễ, nghiệp vụ thì hỏi về sản phẩm & kỹ năng sales thui
Tiếng Anh phổ thông cũng dễ lắm...
IQ thì hơi nhiều mà có mấy câu ở giữa ko làm đc ->ngồi cắn bút rồi mới next câu khác nên ko đủ time....
Nói chung là đang đợi kết quả...N mà đề dễ dzị mà ko đc nổi 5 điểm thì chắc mình phải cắn lưỡi quá...hjhj...
À vâng, nghĩa là em chỉ cần học về các sản phầm của Đông Á, rồi sau đó chém thêm về kỹ năng bán hàng là được phải không ạ?anh (chị) thi ở chi nhánh nào thế ạ?

Thi trắc nghiệm mà bạn...
Kỹ năng bán hàng thì trả lời theo suy nghĩ thui...
Sản phẩm thì mấy cái thẻ, cho vay, bán chéo sản phẩm đó...
Nói chung mình trả lời theo suy luận & hiểu biết sử dụng thui chứ cũng ko học hành j ak..
À vâng, nghĩa là em chỉ cần học về các sản phầm của Đông Á, rồi sau đó chém thêm về kỹ năng bán hàng là được phải không ạ?anh (chị) thi ở chi nhánh nào thế ạ?

Thi trắc nghiệm mà bạn...
Kỹ năng bán hàng thì trả lời theo suy nghĩ thui...
Sản phẩm thì mấy cái thẻ, cho vay, bán chéo sản phẩm đó...
Nói chung mình trả lời theo suy luận & hiểu biết sử dụng thui chứ cũng ko học hành j ak..
Dạ vâng, à, không biết tiền bối đã tham khảo về mức lương của ĐA chưa ạ?
Vì em tham khảo trên mạng, thì nhiều người nói mức đãi ngộ của ĐA khá thấp.

Hình như là 5tr với vị trí nhân viên PTKD..
Hùi xưa bạn mình làm ùi, nó bảo time đầu 4tr, xong 5tr..Bên chi nhánh Thành Công còn hỗ trợ thêm hơn 1tr tiền xăng nữa...Nghe nói Đông Á nhân đạo hơn những bank khác...
Mà ko biết chính xác ko, bạn tham khảo thế nào share mình với...
Dạ vâng, à, không biết tiền bối đã tham khảo về mức lương của ĐA chưa ạ?
Vì em tham khảo trên mạng, thì nhiều người nói mức đãi ngộ của ĐA khá thấp.

Hình như là 5tr với vị trí nhân viên PTKD..
Hùi xưa bạn mình làm ùi, nó bảo time đầu 4tr, xong 5tr..Bên chi nhánh Thành Công còn hỗ trợ thêm hơn 1tr tiền xăng nữa...Nghe nói Đông Á nhân đạo hơn những bank khác...
Mà ko biết chính xác ko, bạn tham khảo thế nào share mình với...
Em không đăng được link trên đây, tiền bối lên google search "lương ngân hàng đông á" rồi click vào link của webtretho, đây là nơi trao đổi thông tin khá chính xác, mà thấy nhiều người than phiền về ĐA quá.
Em thì thi chi nhánh ở Bắc Ninh thôi, không biết thế nào nữa. Học thì mình học về các sản phẩm của ngân hàng nói chung, hay chỉ học các sp của ĐA thôi ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên