xin ít kinh nghiệm và tài liệu thi đợt tháng 10/2013 nài

mình đang nộp hs thi vào vietin đợt nài. nhg k biết chính xác là thi viết hình thức ntn, có logic hay k, bạn nào có kinh nghiệm và đề thi các năm trc thì cho mình xin vs nhé.thank các bạn nh:))))

mình đang nộp hs thi vào vietin đợt nài. nhg k biết chính xác là thi viết hình thức ntn, có logic hay k, bạn nào có kinh nghiệm và đề thi các năm trc thì cho mình xin vs nhé.thank các bạn nh:))))

t thi đợt trước thì không có logic bạn nhé, đợt này chắc cũng thế!

Ôn anh văn thi vietin thì học ở đâu mn nhỉ? bỏ av lâu quá òi

thank c nhé. thế là thoát đc 1 món.:) mà nghe mn bảo thi nghiệp vụ 45c 45ph trngh hoàn toàn còn t.a 30c 30ph hả c? t.a cg trngh hết lun k nhỉ?

- - - Updated - - -

Ôn anh văn thi vietin thì học ở đâu mn nhỉ? bỏ av lâu quá òi
t cg thế nè. đg k biết phải học tl j đây. có tl j mn share cho ae vs nhé:)))

thank c nhé. thế là thoát đc 1 món.:) mà nghe mn bảo thi nghiệp vụ 45c 45ph trngh hoàn toàn còn t.a 30c 30ph hả c? t.a cg trngh hết lun k nhỉ?

- - - Updated - - -
nghiệp vụ thì các bạn cứ ôn kỹ thì ok luôn, nhớ ôn thêm về BCLCTT nhé,anh văn thì toàn là ngữ pháp các thì, câu bị động chủ động, nói chung là tất cả, chọn từ vựng khoảng 30 %, các cấu trúc câu hay dùng nữa với chọn giới từ vd capable + of...., có 1 bài văn đọc hiểu trả lời câu hỏi 5 câu ( bài này thì dễ), thời gian thì dư sức nhá, mọi người hầ hết chỉ làm hết nửa time thôi, xong thì ngồi soát lại, rất mong trở thành đồng nghiệp với các bạn

òa. hóa ra là 1 vietinbanker. bạn vừa thi đợt tháng 7 vừa rồi à. chúc mừng bạn nhé. cũng hy vọng đợt nài thi đc để mai mốt được chia sẻ kinh nghiệm vs các bạn thi sau quá. bạn có tliệu ôn thi j k thì mách t vs nhé. à mà đề thi nghiệp vụ có hỏi nh đến các văn bản luật hiện hành k nhỉ?

òa. hóa ra là 1 vietinbanker. bạn vừa thi đợt tháng 7 vừa rồi à. chúc mừng bạn nhé. cũng hy vọng đợt nài thi đc để mai mốt được chia sẻ kinh nghiệm vs các bạn thi sau quá. bạn có tliệu ôn thi j k thì mách t vs nhé. à mà đề thi nghiệp vụ có hỏi nh đến các văn bản luật hiện hành k nhỉ?

tai liệu thì bạn cứ lên ub, webkinh tế, giangblog mà xem, vì mình cũng toàn down ở đó mà, còn văn bản luật thì có thi nhá, nhưng vietin thi theo kiểu áp dụng luật là chính

hic.bó tay.thôi để hôm nào có thbao rồi ms biết chính xác đc.chắc cg thi sớm thôi(nếu lọt hs:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên