Xin hỏi về công việc của cán bộ Marketing phát triển thị trường KHCN

changdumuc

Verified Banker
Vâng, theo như câu hỏi ở trên, mình đang tìm hiểu về công việc của 1 cán bộ Marketing phát triển thị trường làm việc tại phòng Khách hàng Cá nhân (vừa apply Vietinbank đợt H.O hehe), mình muốn hỏi cụ thể về những vấn đề sau:
- Nội dung, yêu cầu của công việc
- Cơ hội thăng tiến trong công việc? (các bước thăng tiến)

Rất mong được sự giải đáp của mọi người ợ

Mình xin cảm ơn :x :x :x

bạn lên trang web của ngân hàng, có thông tin tuyển dụng, có phần yêu cầu và đòi hỏi của công việc đấy .
bạn Apply mà không biết mình sẽ làm gì sao :(

bạn lên trang web của ngân hàng, có thông tin tuyển dụng, có phần yêu cầu và đòi hỏi của công việc đấy .
bạn Apply mà không biết mình sẽ làm gì sao :(

He, mình mún hỏi cụ thể những ng hiểu biết về thực tế công việc này sẽ làm những gì, mô tả và thực tế nó có khác nhau bạn ợ

Ai bít trả lời giúp mình với :D

Pfc acb

Chào các bạn!!
Cho hỏi mình xin vào vị trí PFC NH ACB ( tư vấn tài chính cá nhân ) nhưng chưa nắm rỏ yêu cầu của vị trí này, khả năng phát triển và khi ứng tuyển vị trí này có phải thi tuyển ko? ( nếu có thi tuyển bạn nào có đề thi thì share cho mình), PV dể hay khó và pv sẻ hỏi gì . Mình đang cần gấp rất mong các bạn hổ trợ.
Cảm ơn !!

cái này k biết có tương tự như chuyên viên chăm sóc KHCN không. Một kiểu sales. Bị ép doanh số cho out thì thôi :D. hehe Mình nghe ông anh bà chị bảo vào 3 tháng là out :-ss K biết sự thật như thế nào nữa. Chức kiểu này stress mà chết mất...

Hi, mình từng thực tập ở vị trí Chuyên viên quan hệ khách hàng DN ở ACB, nhưng cũng có biết qua về công việc PFC. PFC của Á Châu chủ yếu ra ngoài tìm khách hàng, còn phân tích tín dụng thì có mảng CA lo hết. Nghe mấy anh làm PFC nói là ngân hàng cũng có giao chỉ tiêu doanh số nhưng k có anh nào chỗ mình thực tập đạt hết á. Nếu đạt thì có thưởng hay sao đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên