Xin chia sẻ kinh nghiệm thi vào NH Đông Á

E được gọi thi tuyển vào vị trí Quản lý tín dụng tại Đông Á, mọi người cho e hỏi e ngoài kiến thức về tín dụng e còn phải xem những phần nào a, nếu ai có đề thi Đông Á cho e xin với!!!
E cảm ơn nhiều

bạn này ơi cho hỏi bạn thi thế nào rồi, cho mình xin số ll để hỏi tham khảo được . Mình cũng vừa đươc gọi vị trí quan hệ khách hàng đây
Thi trắc nghiệm trên máy 3 phân nghiệp vụ, IQ, tiếng anh bạn ơi. Cũng dễ lắm, nghiệp vụ có 1 vài câu L/C, 1 vài câu hiểu biết chung, còn lại toàn xung quanh các khái niệm tín dụng..., IQ thì mấy dạng câu trong mấy đề thi của các NH khác zj đó, tiếng anh thuộc từ vựng nhiều là ổn.

Thi trắc nghiệm trên máy 3 phân nghiệp vụ, IQ, tiếng anh bạn ơi. Cũng dễ lắm, nghiệp vụ có 1 vài câu L/C, 1 vài câu hiểu biết chung, còn lại toàn xung quanh các khái niệm tín dụng..., IQ thì mấy dạng câu trong mấy đề thi của các NH khác zj đó, tiếng anh thuộc từ vựng nhiều là ổn.

Bạn này đang làm seabank ca mau ah. Mình cà mau,mới test seabank về, đề cũng ok

Mới thi hôm nay 7/10 test iq, nghiệp vụ lúc 9h á, hôm trước 6/10 thì đã phỏng vấn rồi. ok. h mình đợi kết quả chắc 1 tuần. ok chắc gọi đi làm, chuyên vien quan hệ khách hàng. Mình mới test iq 8/10, nghiệp vụ 7/10. Mong là may mắn lọt top vì h chắc chọn vài người trong top 4 người

Mới thi hôm nay 7/10 test iq, nghiệp vụ lúc 9h á, hôm trước 6/10 thì đã phỏng vấn rồi. ok. h mình đợi kết quả chắc 1 tuần. ok chắc gọi đi làm, chuyên vien quan hệ khách hàng. Mình mới test iq 8/10, nghiệp vụ 7/10. Mong là may mắn lọt top vì h chắc chọn vài người trong top 4 người
Bên Seabank mình thấy có yêu cầu kinh nghiệm ít nhất 1 năm, chắc bạn đi làm rồi mới đc nhận hs hả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên