Xách đơn lên và .....nộp!!!!

Bạn ủng hộ tôi viết không?

• Số lượng người bầu chọn
    41
  • Poll closed .
Anh Nhựt, được xuất bản sách thì cho em làm cộng tác viên đọc bông nha!! ;;)

Dự là sẽ viết 1 hồi ký về hành trình trong mấy năm mình làm ngân hàng, cũng...sơ sơ 20 cái ngân hàng thôi.

Không biết có ai ủng hộ mình không nhỉ?

Cũng thăng trầm...cũng này nọ lắm...

Nhưng viết ra sợ mấy bạn ném đá.....

Nếu được ủng hộ nhiệt tình, mình sẽ viết.

Bật mí: Mình nghỉ ngân hàng (từ bỏ tương lai Phó phòng Phụ trách Phòng Kinh doanh) và đang chuyển qua công tác giảng dạy.
(dạy cái gì thì từ từ rồi sẽ biết)

Mình lấy cảm hứng từ em Huyền Chip...nhưng thật ra mình chưa hề đọc sách của em...nên mình không châm biếm, ủng hộ gì đâu nhé....Mình chỉ thấy cái Tựa hay hay nên "nhại" theo thui nhe!!!
Viết đi em. UB sẽ mua bản quyền. Hehehe

Lúc đầu thấy ui viết lun đi ùi lại còn phải thế này nữa. Cơ mà bình chọn xong thấy cái 100% mới phát hiện ra trò này cũng dễ thương ghê gớm! He, hi vọng bác có động lực sớm cho ra lò tác phẩm được nhiều người mong chờ này...

Viết đi em. UB sẽ mua bản quyền. Hehehe

Em sẽ viết, nhưng để em ổn định bên DAI ICHI LIFE...rồi em sẽ viết file Words, dóng dấu bản quyền UB nhe!!!

Nhưng sợ không tới 20 cái ngân hàng thôi, nên phải chém mạnh mới được!?

- - - Updated - - -

Lúc đầu thấy ui viết lun đi ùi lại còn phải thế này nữa. Cơ mà bình chọn xong thấy cái 100% mới phát hiện ra trò này cũng dễ thương ghê gớm! He, hi vọng bác có động lực sớm cho ra lò tác phẩm được nhiều người mong chờ này...

Do chưa có thời gian, do mình đang kẹt công tác giảng dạy. Cứ chờ nhe!!

Em sẽ viết, nhưng để em ổn định bên DAI ICHI LIFE...rồi em sẽ viết file Words, dóng dấu bản quyền UB nhe!!!

Nhưng sợ không tới 20 cái ngân hàng thôi, nên phải chém mạnh mới được!?

- - - Updated - - -

Do chưa có thời gian, do mình đang kẹt công tác giảng dạy. Cứ chờ nhe!!

Làm DAICHI LIFE hả anh? Nhớ note cái số đt của em ra nhen, tuần nào cũng có người bên đó gọi đt mời đi tham dự hội nghị chỗ này chỗ kia hoài, ngại quá. :))

Làm DAICHI LIFE hả anh? Nhớ note cái số đt của em ra nhen, tuần nào cũng có người bên đó gọi đt mời đi tham dự hội nghị chỗ này chỗ kia hoài, ngại quá. :))

Cái đó thì anh chịu....dữ liệu DATA 1 khi đã có thì không những BH, ngân hàng...mà cái thứ gì cũng alo em hết hi hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,493
Thành viên mới nhất
Keonhacaibike1
Back
Bên trên