Vpbank tuyển dụng vị trí Nhân viên quản lý sảnh tại Hà Nội [02/08]

Linhth

Moderator
1. Mô tả công việc
▪Chào đón khách hàng tại Sảnh giao dịch và tìm hiểu nhu cầu của khách hàng.▪Thực hiện bấm số và phân luồng khách hàng vào đúng các quầy giao dịch theo nhu cầu
▪Cung cấp cho khách hàng mẫu biểu liên quan đến giao dịch và giúp khách hàng điền vào mẫu
▪Nhận và giải quyết phản hồi/ phàn nàn của khách hàng hoặc báo cáo với lãnh đạo các phòng ban có liên quan nếu cần
▪Giới thiệu cho khách hàng sử dụng các kênh thay thế (Ngân hàng Điện tử; ATM...)
▪Giới thiệu các khách hàng tiềm năng đến AO KHCN hoặc AO KHDN
▪Hỗ trợ tư vấn sản phẩm dịch vụ cho khách hàng nếu quầy tư vấn đang bận
▪Chịu trách nhiệm đối với diện mạo/săp đặt trong khu vực sảnh, bao gồm các ấn phẩm quảng cáo và các tài liệu, khu vực chờ của khách hàng, khu vực máy ATM
▪Theo dõi hoạt động của máy ATM.

2. Yêu cầu công việc
Trình độ
▪Sinh viên tốt nghiệp các trường Đại học/ Cao đẳng.
▪Tiếng Anh giao tiếp.
Kỹ năng
▪Kỹ năng giao tiếp tốt và truyền đạt thông tin tốt
▪Kỹ năng quan sát và điều phối
▪Có kỹ năng làm việc theo nhóm
▪Tự tin, nhanh nhẹn, nhiệt tình
▪Luôn suy nghĩ tích cực và có tinh thần học hỏi.
Ưu tiên
▪Các ứng viên đã có kinh nghiệm làm việc tại vị trí tương đương
▪Hình thức ưa nhìn, cao 160cm trở lên
Cam kết làm việc lâu dài

3. Cách thức ứng tuyển
- Hồ sơ bao gồm: Bản thông tin ứng viên theo mẫu của VPBank (download TẠI ĐÂY) có dán ảnh 4x6 chụp trong 03 tháng gần đây
- Địa điểm nhận hồ sơ:
Gửi vào địa chỉ email thudh@vpb.com.vn. Lưu ý cách đặt tên Tiêu đề email (subject) và hồ sơ đính kèm theo mẫu: QLS.SGD-Họ tên (không dấu,). Ví dụ QLS.SGD–NguyenThiB

ko có mem nào đăng ký vị trí này ah? ko biết có thi tuyển ko nhỉ? mình được gọi đi pv vòng 2 nhưng ko thấy có báo thi hay ko?

ko có mem nào đăng ký vị trí này ah? ko biết có thi tuyển ko nhỉ? mình được gọi đi pv vòng 2 nhưng ko thấy có báo thi hay ko?

bạn ơi bạn được gọi đi phỏng vấn vòng 1 hồi nào vậy ??? t cũng nộp vị trí này mà chẳng thấy gì cả :(

Tớ đi pv vòng 1 hôm 13/8, vòng 2 là 14/8 tức là hum nay. Hình như còn 1 vòng thi nữa, ko biết có được gọi đi thi nữa ko :-s

tớ có đi hôm 13 vs 14. Nhưng mà chưa thấy gọi hay mail mủng gì nói là đi test hay là thông báo tạch nữa.Thế bạn thế nào ???

mình đc gọi đi test...xong rồi cũng chả thấy có báo lại là qua hay ko nữa, chờ gần 1 tuần rùi đấy....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên