VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các bạn ơi, cho tớ hỏi, từ hôm qua đã bạn nào vào được phần tuyển dụng của VP bank chưa?
Tớ không thể nào vào được mà lại sắp hết hạn rồi.

Chắc là VPB muốn hạn chế hồ sơ rồi,ko ai vào đc từ hôm qua đến giờ:(

Không có chuyện đó đâu.Các bạn chịu khó nhé vì có thể do các bạn vào nhiều quá nên mạng bị nghẽn đó.

Phòng/ban xin thực tập ???

Bạn nào cho mình hỏi vơi, cái phòng ban với đơn vị xin thực tập là thế nào ý nhỉ? nếu mình apply vào vị trí NV QHKH DN thì là phòng tín dụng nhỉ?
Đơn vị thực tập thì ghi trong bản vị trí thực tập và yêu cầu rùi nhé. Cơ mà cái phòng ban là thế nào??? Mình đk vị trí Nhân viên KDNH, ai bít chỉ giùm với =((=((

bạn đk nhân viên kinh doanh ngoại hối thì phòng ban là Khối đầu tư và nguồn vốn tại Hội sở chính ấy. Mình nghĩ thế
Đơn vị thực tập thì ghi trong bản vị trí thực tập và yêu cầu rùi nhé. Cơ mà cái phòng ban là thế nào??? Mình đk vị trí Nhân viên KDNH, ai bít chỉ giùm với =((=((

Nếu trường chưa gợi ý các đề tài thực tập thì mục đó có để trống được ko????vì đăng ký đề tài còn phải được nhà trường duyệt đề tài và cho giáo viên hướng dẫn mà.Nhỡ đâu đề tài ko được duyệt:(

các bạn ơi, tớ chỉ có mẫu đơn cũ thôi, trong đó k yêu cầu phòng ban, hay đề tài thực tập gì cả. mà mấy hôm nay k vào đc trang của VPBank nữa. không biết cứ gửi cái cũ đi có được không nhỉ ? :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,703
Thành viên mới nhất
lilkleinemerch