VPBank VPBank - Khối KHDN vừa và nhỏ (SME) tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [20.05.2015]

VP nào ? Có nhìu Kênh lắm, phải nói rõ Kênh nào, ở đâu mới biết dc mức lương cụ thể. Thấp nhất là 4 triệu lương cứng, cao nhất là 15 triệu.
Đương nhiên là Trưởng nhóm KHDN vừa và nhỏ tại khối SmE rồi. M vừa có mấy ông anh sang làm SRM tại khối DN lớn, nghe nói lương cứng 15 chai

Vậy em có thể xin làm Sale Tín Dụng FE Credit hoặc ANZ, Prudential nhé, Rất nhìu các Sếp lớn và các ACE đang làm ở các Bank khác cũng có nhìu người xuất thân từ đây mà ra hết.

Nếu cần thì có thể về làm vời Team của anh cũng dc.

Anh vaytheoluong ơi, anh đang làm ở NH nào vậy ạ? Em tháng 7 này cũng tốt nghiệp và đang rất phân vân ạ. EM có thi đợt tuyển dụng BIDV vừa rồi, chi nhánh Hàng Vôi vị trí Quản lý KHCN nhưng vào đến vòng phỏng vấn thì fail, có lẽ về kiến thức và kinh nghiệm em không bằng so với các anh chị cùng vào đến vòng phỏng vấn ạ.

cho em hỏi ngu tẹo là em mới ra trường chắc chỉ làm cộng tác viên được thôi tại em không có kinh nghiệm, nhưng mà làm cộng tác viên thì lương thưởng thì thế nào ạ

T vừa đc gọi nhưng nói là chưa đủ đk làm QHKHDN (t mới ra trường) nên có muốn làm CTV QHKHDN k? a bên nhân sự nói mai sẽ gửi mail lịch pv ctv. k biết chế độ bên đó tn, k biết làm ở chi nhánh hay hội sở, chứ trung tâm bán chắc vất :((
hồi trước t đc offer làm ctv QHKHCN bên Vp ở trung tâm bán tòa nhà Duy Tân ý, lương là 3 củ, có hỗ trợ ăn trưa, hợp đồng là 12casi/tháng, nhưng vì lí do cá nhân nên t k đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên