HOT Vòng Sơ tuyển của Ngân Hàng Đông Á (EAB)

Chào các anh/chị và các bạn,

Tình hình là em vừa nhận được mail từ bên Ngân Hàng Đông Á mời tham dự vòng Sơ tuyển vị trí Nhân Viên Hỗ Trợ Tín Dụng vào thứ tư tuần này (9/7/2014). Có bạn nào nhận được mail giống em không ạ? Các anh/chị và các bạn cho em hỏi là vòng Sơ tuyển thì sẽ làm những gì? Vì trước giờ toàn là qua vòng hồ sơ thì đến vòng Test rồi ạ. Mong các anh/chị và các bạn chỉ bảo 1 vài kinh nghiệm trong vòng này, em chân thành cảm ơn ạ! :)

Mai 13h mình cũng đi Sơ tuyển ở Quang Trung nhưng là vị trí Giao dịch viên.
Rất mong nhận được những chia sẻ về kinh nghiệm từ các anh(chị).

Mai 13h mình cũng đi Sơ tuyển ở Quang Trung nhưng là vị trí Giao dịch viên.
Rất mong nhận được những chia sẻ về kinh nghiệm từ các anh(chị).
B ơi b nộp hs đợt nào thế, mình cũng nộp GDV mà chưa thấy mail gọi sơ tuyển j hết, k lẽ tạch rồi :((((

B ơi b nộp hs đợt nào thế, mình cũng nộp GDV mà chưa thấy mail gọi sơ tuyển j hết, k lẽ tạch rồi :((((
ko tạch đâu, mình còn chưa nộp thông tin ứng viên, chỉ đăng kí dự tuyển trên web mà đc kêu đi thi sơ tuyển này, có khi nào mai mình đi ko có tên ko nhỉ hahaha, xa thấy bà luôn, đi đi về về mất gần 2 tiếng

mình cũng được gọi đi sơ tuyển vị trí chuyên viên quan hệ khdn, có ai có kinh nghiệm ko chia sẻ cho mình với ^^

ĐÔng Á có 2 đợt tuyển là 5/7 và 31/7
Hiện tại các bạn nộp đợt 5/7 mới được gọi đi sơ tuyển đó bạn
Nghĩa là mình chờ đợt 31.7 thi sơ tuyển xong rồi gộp 2 đợt lại thi vòng trong nữa hay sao vậy bạn. Bạn nói rõ hơn được không?

ko tạch đâu, mình còn chưa nộp thông tin ứng viên, chỉ đăng kí dự tuyển trên web mà đc kêu đi thi sơ tuyển này, có khi nào mai mình đi ko có tên ko nhỉ hahaha, xa thấy bà luôn, đi đi về về mất gần 2 tiếng
hihi tks b nhé, chúc b sơ tuyển thành công nha :)
ĐÔng Á có 2 đợt tuyển là 5/7 và 31/7
Hiện tại các bạn nộp đợt 5/7 mới được gọi đi sơ tuyển đó bạn
Oh, làm mình cứ nghĩ hog lẽ EAB lọc hs nhanh đến thế, cảm ơn b nhiều nhé!:)

mình cũng đc mail từ EAB hôm trước đi sơ tuyển ngày mai, mà ko bik sơ tuyển vị trí gì vì m apply 2 vị trí lận, cơ mà vào web EAB thì thấy hồ sơ vị trí HTTD đc sàng lọc, chắc so tuyển vị trí này :) có bạn nào sáng mai sơ tuyển vị trí này hok ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên