VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Khó nuốt là thế nào hả bạn? bạn chia sẻ với mọi người đi :)
Bạn nào làm rồi cho mình hỏi với, ĐTV của vietin có áp doanh số/ tính lương theo số cuộc điện thoại ko vậy :|

ĐTV thì ko áp doanh số, nhưng tính lương theo ngày công, 1 ngày công đc bao nhiêu đó rồi nhân lên. Tùy vào t/g làm việc của bạn thì tiền công từng ngày càng cao. Còn có một loại nữa là stoplist, những người này thì chủ yếu là gọi đi, có lương cứng là 1,5 tr + cuộc gọi thành công* đơn giá. Lương các bạn stoplist thì ko quá 3,5tr. Còn CTV thì lương = số thẻ PH* đơn giá nhưng ko quá 3tr, các bạn cứ yên tâm, ko có tháng nào thiếu lương đâu vì CV rất nhiều.

Sao lại cứ có cái khoản không quá ... tr thế nhỉ? Cứ cho làm tự do, làm đâu hưởng đấy có phải hay không =))

chị ơi. chị cho bọn e chút kinh nghiệm phỏng vấn được ko ạ? chưa đi phỏng vấn bao giờ run. mà hôm thi có 8/10 câu e làm đúng, hức số người thì đông ko biết khả năng đc ko, và bank lấy bao nhiêu người nữa.
e cảm ơn chị nhé ^^

Hồi trc khi đc gọi chuẩn bị đi phỏng vấn c cũng run lắm, lúc đc gọi vào và ngồi trc Hội đồng thì càng run hơn, bởi vì lần đó cũng là lần đầu đi phỏng vấn của c, hjhj! Nhưng mà thực ra khi nói chuyện với các anh chị phỏng vấn 1 lúc c lại bớt căng thẳng vì các anh chị ấy thân thiện lắm. Giống như người quen của mình lâu không gặp hỏi thăm tình hình vậy.
Về nội dung PV: Lần trc khi c phỏng vấn thì các a/c chỉ hỏi mấy vấn đề riêng như kiểu Giới thiệu bản thân, sở thik, mấy cái liên quan đến cuộc sống thg ngày và khả năng tin học,... Chủ yếu thông qua cách mình trả lời các a/c ấy sẽ xem mình có tự tin, có cẩn thận ko; lương ko cao thì có làm việc đc ko; có nhu cầu làm việc lâu dài ko,...
Thế thôi em ah! Phần khả năng tin học thì đã qua khi thi viết rồi, lúc PV chỉ cần em thể hiện cho các a/c ấy thấy mong muốn đc làm việc và cống hiến j j đó... :D, thể hiện sự tự tin ở bản thân và sự nhiệt tình trong CV là ok!
Chúc các bạn đc gọi PV tự tin và hoàn thành tốt buổi PV nhé! :)

chị ơi chị làm ở đấy lâu chưa ạ? :D
Hồi trc khi đc gọi chuẩn bị đi phỏng vấn c cũng run lắm, lúc đc gọi vào và ngồi trc Hội đồng thì càng run hơn, bởi vì lần đó cũng là lần đầu đi phỏng vấn của c, hjhj! Nhưng mà thực ra khi nói chuyện với các anh chị phỏng vấn 1 lúc c lại bớt căng thẳng vì các anh chị ấy thân thiện lắm. Giống như người quen của mình lâu không gặp hỏi thăm tình hình vậy.
Về nội dung PV: Lần trc khi c phỏng vấn thì các a/c chỉ hỏi mấy vấn đề riêng như kiểu Giới thiệu bản thân, sở thik, mấy cái liên quan đến cuộc sống thg ngày và khả năng tin học,... Chủ yếu thông qua cách mình trả lời các a/c ấy sẽ xem mình có tự tin, có cẩn thận ko; lương ko cao thì có làm việc đc ko; có nhu cầu làm việc lâu dài ko,...
Thế thôi em ah! Phần khả năng tin học thì đã qua khi thi viết rồi, lúc PV chỉ cần em thể hiện cho các a/c ấy thấy mong muốn đc làm việc và cống hiến j j đó... :D, thể hiện sự tự tin ở bản thân và sự nhiệt tình trong CV là ok!

hihi. e cảm ơn chị nhiều ạ. rất rất muốn pass qua vòng thi viết để đc phỏng vấn và đi làm gặp chị :*

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,815
Thành viên mới nhất
8xbet666bet
Back
Bên trên