VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

bảng điểm truong minh chỉ có hệ 4, học tín chỉ mà, không biêt có đc không nhi?

Vừa nộp về xong. Mấy chị lễ tân ko kiểm tra gì đâu, bảo nếu hồ sơ thiếu sẽ gọi điện báo bổ sung :|

Mọi người ơi cho mìhh hỏi sơ yếu lý lichj ở đây là phải viết theo mẫu như thế nào ?
mẫu sơ yếu lí lịch trong hồ sơ xin việc ý bạn

- - - Updated - - -

bảng điểm truong minh chỉ có hệ 4, học tín chỉ mà, không biêt có đc không nhi?
không rõ các trường khác nhau ntn, như tớ, lên khoa hỏi xin xác nhận bảng điểm, trợ lý vp khoa bảo chỉ xác nhận vs trường hợp đi du học, k xác nhận cho đi làm thêm :( T_T (NEU nhé)

Bạn ơi. Ca sáng từ 8h sáng-4h chiều luôn là coi như làm full-time luôn rồi còn đâu, SV làm sao đi làm được. Mình tưởng là làm từ 8h sáng đến 2h chiều thôi :(

- - - Updated - - -

CTV Hỗ trợ PH thẻ làm giờ hành chính hoặc làm ca. Lịch làm việc sẽ thay đổi nhằm đảm bảo hoàn thành khối lượng CV được giao trong tuần. Hiện nay, CTV đang làm 2 ca sáng(8h-16h) và tối (15h-21h). Lương CTV tính theo khối lượng thẻ PH nhưng ko vượt quá 3tr... hjx. Chán nhất khoản này ^:)^
Còn ĐTV theo mình đc biết thì sẽ làm 3 ca/ngày. Mỗi tháng làm 23 ca(ngày)/người (được nghỉ 7 ngày), ngày làm việc và ngày nghỉ các bạn ĐTV trong nhóm sẽ tự sắp xếp với nhau cho hợp lý. (1 ca = 1 công, nghỉ ca (ngày) nào mất lương ca (ngày) đó hehe :-o:-o)
Chào mừng các bạn gia nhập ĐỘI NGŨ CTV - ĐTV Trung Tâm Thẻ Vietin!!! :)>-

Bạn ơi, làm từ 8h sáng đến 4h chiều hả bạn, thế thì gần như là full-time rồi, sinh viên làm sao đi làm được bh. Mình tưởng chỉ từ 8h sáng đến 2h chiều thôi.

Qua vòng hồ sơ thì sẽ đc gọi đi phỏng vấn nhóm 5 người 1 lượt, có 3 ng phỏng vấn; xong r ra ngoài đợi r tất cả test luôn. Test thì khoảng 20 câu trắc nghiệm và 1 câu tự luận, Trn hỏi về hàm Excel, phím tắt trong Excel và thao tác trên máy tính... Tự luận lần thi gần đây nhất hỏi về hiểu biết của bạn về sản phẩm thẻ VietinBank. Nói chung Test khá dễ. CTV bên này k phải đi tìm kiếm KH, chỉ nhập hồ sơ vào Excel r xử lý thôi. Nếu Sv năm cuối hoặc chưa tìm đc vc mong muốn thì làm tạm cũng được; nâng cao khả năng Excel, làm quen môi trường Vietin ^^ T cũng mới rời nơi đây xong, đi làm thì vui vẻ lắm vì toàn anh em tầm tuổi chém gió thoải mái :))
Chị ơi, thế 1 tuần sẽ làm mấy ngày hả chị. Có được phép linh hoạt ngày làm việc và ca làm việc miễn là đủ số giờ quy định không ạ :D

Có bạn nào đã từng thi ĐTV ko, cho mình hỏi kinh nghiệm với, thi cử ra sao, phỏng vấn thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,764
Thành viên mới nhất
needtobreatheme
Back
Bên trên