VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẳng biết nữa, mỗi chi nhánh một khác bạn ah
Mình bằng Kinh tế quốc dân, Chính quy, Hồ sơ đầy đủ, Khoa Kinh tế Đầu tư 7,7 ; Nam: cao 1,74m, 64kg, hình thức Tốt (Các em tuổi teen vấn hay khen mình đẹp trai), Kinh nghiệm 1 năm vị trí tương đương tại Ngân hàng khác vậy mà không qua được vòng loại hồ sơ với lý do: "Hội sở chính quy định như thế nhưng ở đây các cô quy định tiêu chuẩn cao hơn". Hix, chắc đợt này Viettin bank định tuyển siêu nhân.

Mình bằng Kinh tế quốc dân, Chính quy, Hồ sơ đầy đủ, Khoa Kinh tế Đầu tư 7,7 ; Nam: cao 1,74m, 64kg, hình thức Tốt (Các em tuổi teen vấn hay khen mình đẹp trai), Kinh nghiệm 1 năm vị trí tương đương tại Ngân hàng khác vậy mà không qua được vòng loại hồ sơ với lý do: "Hội sở chính quy định như thế nhưng ở đây các cô quy định tiêu chuẩn cao hơn". Hix, chắc đợt này Viettin bank định tuyển siêu nhân.
Bạn nộp hồ sơ ở chi nhánh nào thế? Tiêu chuẩn của họ cao hơn là cao hơn ở tiêu chuẩn nào?
Thế này chắc mãi mãi không nộp được hồ sơ vào ngân hàng.
Hic

Có thể chi nhánh đó hết chỗ trống rồi nên cố tình "hành" như vậy thôi. Cần gì phải tốn thời gian và công sức vào những chỗ như thế :D thời gian nên dành cho những vị trí khác, chỗ khác hay hơn bạn à.

lúc trứoc mình đăng kí vij trí kê toán, giờ muốn hủy để đăng kí tài trợ thương mại có đc ko hả mọi người

Ở trên trang web của Ngân hàng thì ghi khu vực Hà Tây cũ yêu cầu nữ 7.0 , nhưng khi xem ở khu vực chi nhánh thì khu vực Hà Đông ( thuộc Hà Tây cũ) lại là nhóm 1 tức là yêu cầu nữ 7,5, trong khi mình được 7,3. Không biết thế nào, có nộp được không nhỉ, có bạn nào đi nộp chưa, có biết không?

Tình hình là hôm 20 tớ mới đi nộp hs ở Hải Dương. Chú thu hồ sơ cũng thoải mái phết í. Chú căn theo tiêu chuẩn ngân hàng đề ra mà thu hồ sơ thôi, Lúc tớ sắp xếp hồ sơ xong và nộp thì chú í còn bảo thế có đủ 1m58 không thế cháu, không lại phí công cứ hí hoáy chuẩn bị giấy tờ mà tiêu chuẩn lại chả đạt:)).May quá mình GKSK có ghi 1m58 (với chắc chắn ở ngoài cũng phải ngần í). Thế là pass hồ sơ, chả phải đo đạc cái rì. Xong. Nhận được câu chốt: sáng mai (21/7) cháu có mặt lúc 7h30 để sơ tuyển hs nhé. (Cứ tưởng nộp thế rồi kiểu j cũng dc thi, vậy mà còn sơ tuyển hs nữa chứ:( ). Thế là hôm sau lại lóc cóc đi sơ tuyển.
Cảm nhận thì VP chi nhánh này tuy không được hoành tráng lắm nhưng được cái cảm giác mọi người ở đây có vẻ khá thân thiện và cởi mở. Lúc vào phòng sơ tuyển, có 5 vị ngồi đó để nghe mình giới thiệu. Được cái có kinh nghiệm đi sơ tuyển ngân hàng rồi nên thấy cũng nhẹ nhàng (kinh nghiệm mới có đến giai đoạn tạch ở vòng PV, quyết tâm lần này sẽ lấy được kinh nghiệm làm ở ngân hàng:D)
Bây h lại chờ thi và chờ kq thi. Anw, chúc tất cả bà con may mắn và sớm nhận tin vui.

Mình nộp ở chi nhánh Thái Bình, lấy có 1 người nên xác định thi lấy kinh nghiệm thôi

hình như tháng 9 mới thi các bạn ạ! hic, không biết bao giờ mới được đi làm đây!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh