VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ apply vào vị trí Tín dụng các members nhà mình à.
Nhưng ở đó, vị trí gì thì cũng phải tháo giày , guốc ra mà đo thôi, các chị ấy chả thèm hỏi vào vị trí gì đâu, miễn là ứng tuyển thì sẽ đo.
Có bốn tên, một anh đang làm ở MB và 3 girls ( trong đó có mình) , đều dưới chuẩn cả, hix.
@my _ hanh701 : tớ cao 1,57 ( đo trong bệnh viện đấy nhé ).
@langthang : nhờ thì chắc ok, vì có đến đó đâu mà bị đo, hehe.
Đấy là chi nhánh Quang Trung thôi, các chi nhánh khác thì tớ chịu.
c ơi, mình học đúng chuyên ngành chỉ chỉ có kinh nghiệm thực tập thui ,liệu nộp hồ sơ có đc ko ? t mới ra trường mà

---------- Post added 07-11-2011 at 03:29 PM ----------

có ai biết mã vị trí của quan hệ khách hàng (tín dụng ) ko ạ ???[/QUOTE
c ơi, mình mới tốt nghiệp học đúng chuyên ngành nhưng chưa có kinh nghiệm đi làm, chỉ có kinh nghiệm thực tập thui. có nên nộp ko hem ?
thanks hiiihii

Hix, bác mình làm Trưởng phòng Thẩm định ở Vietinbank bảo là, "Khó lắm cháu ạ, kể cả cháu có thi đỗ cũng không vào được đâu" :(

hihi
thì tớ cũng chỉ có kinh nghiệm đến ngân hàng thôi, chứ ko dám nhận có kinh nghiệm đi thực tập tại ngân hàng.:)
feel free to apply nhé.
mà lần này hình như ko có code đâu cậu à.
c ơi, mình học đúng chuyên ngành chỉ chỉ có kinh nghiệm thực tập thui ,liệu nộp hồ sơ có đc ko ? t mới ra trường mà

---------- Post added 07-11-2011 at 03:29 PM ----------

có ai biết mã vị trí của quan hệ khách hàng (tín dụng ) ko ạ ???[/QUOTE
c ơi, mình mới tốt nghiệp học đúng chuyên ngành nhưng chưa có kinh nghiệm đi làm, chỉ có kinh nghiệm thực tập thui. có nên nộp ko hem ?
thanks hiiihii

giống tớ quá, sáng nay tớ đi nộp cũng bị out, rõ ràng bình thường t cao đúng 1m58, thậm chí gần 59, nhưng cậu có công nhận cái thước là cái tủ của nó bị sai ko? hic, cú quá t cóc thèm nộp nữa

---------- Post added 07-11-2011 at 10:07 PM ----------

đúng rùi, các cậu mà ko đủ chiều cao thì đừng tới nộp, đi chân đất đo đấy, hic, lại mất công lóc cóc về thôi

Nhiều người nộp Quang Trung ghê nhỉ. Cơ mà sáng mai mình cũng nộp, thấy ở đó là gần nhất rồi :>

giống tớ quá, sáng nay tớ đi nộp cũng bị out, rõ ràng bình thường t cao đúng 1m58, thậm chí gần 59, nhưng cậu có công nhận cái thước là cái tủ của nó bị sai ko? hic, cú quá t cóc thèm nộp nữa

---------- Post added 07-11-2011 at 10:07 PM ----------

đúng rùi, các cậu mà ko đủ chiều cao thì đừng tới nộp, đi chân đất đo đấy, hic, lại mất công lóc cóc về thôi
bạn nộp chi nhánh nào, cũng QUang Trung hả, nhìu ng nộp QT thế, mà các chi nhánh khác có đo kiểu ấy ko nhỉ :-ss

Vậy nộp bằng TOEIC thì phải làm sao vậy các bạn? Đã bạn nào nộp chưa? Không cần công chứng ngta có nhận ko vậy?

tớ mới đi công chứng hqua, dịch thuật công chứng í, ở chỗ dịch thuật asem trần đăng ninh, 50k/bản, mún làm thêm bản nữa thì cứ 10k/ bản. đấy là làm ngày hsau lấy, nếu làm gấp thì 120k lấy ngay thì phải.

còn công chứng giấy tờ khác thì mọi ng cứ ra 18 lê đại hành, gần như là 5' lấy lun đấy. Chiều nay tớ mới đi lấy toeic về

mình nộp hs ở hp. hồ sơ ngoài những giấy tờ chứng chỉ yêu cầu trên trang web của viettinbank thì còn phải nộp cả 1 lô 1 lốc các giấy tờ gồm giấy khám sức khỏe, foto cmt, giấy khai sinh.tất cả cả giấy tờ đều phải công chứng đấy nhé.hức.làm mình hết hơi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55