VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

bạn thi vị trí gì vậy? hic.. nếu đã gọi người cao điểm nhưng ko đạt thì chắc gửi mail cho người đỗ hết rùi... :((( thế tại sao ko gửi mail cho người trượt luôn đi nhỉ vì chắc chắn là bị loại rùi muh!!! mà mình gọi thì lại bảo là chưa có kết quả nên mình lại cứ chờ...
Tớ k thi CN TL, mà hôm trc đi thi vòng 3 cùng các bạn CN TL. Các CN ở HN đã gửi mail cảm ơn từ hôm 4/5 í:) chưa nhận đc mail có khi nào pass k ạ?:)

Có bạn nào không nhận đc mail cảm ơn và cũng không nhận được gọi báo đậu k ạ?đến giờ này mà không nhận được j cả thì chắc chắn tạch rồi phải k ạ?cn mình thi k phải là cn mới.

Có ai làm vị trí tư vấn tài chính k ạ? Cho e chút chia sẻ, chi nhánh e năm nay mới có vị trí đó mà e mới thi vào chứ. K bt thế nào đây :(

Mình thù TDBL ở CN Bắc Ninh, giờ cũng chưa nhận đc, họ về nhà mình xác minh rồi
Mình cũng đc báo đậu chờ xác minh mà hơn 1 tuần rồi, chi nhánh cũng có ng đi làm rồi. Mình thấy gia đình nhân thân mình k có vấn đề gì cả. Ko biết có phải họ đưa ng khác vào k. Hic công sức cố gắng học hành thử, đến khi đậu lại như vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,675
Thành viên mới nhất
glaivemerch
Back
Bên trên