VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

M chưa có kết quả nè. CN Phú Quốc. Hôm qua gọi thì họ nói chưa có kết quả. Đợi mỏi mòn.
Mình thì gọi điện mãi cho HO mà k gọi đc. Bạn phải bảo là 1 số ng đã nhận đc mail cảm ơn rồi sao mình chưa có thông tin gì. Chứ cứ hỏi có kq chưa họ cứ nói chưa. Tức cái mình gọi hoài k đc. @@

Mình thì gọi điện mãi cho HO mà k gọi đc. Bạn phải bảo là 1 số ng đã nhận đc mail cảm ơn rồi sao mình chưa có thông tin gì. Chứ cứ hỏi có kq chưa họ cứ nói chưa. Tức cái mình gọi hoài k đc. @@
Số phòng nhân sự của HO đây nhé bạn gọi xem : 04.39421200. Mình thi Tràng An gọi lên hỏi họ bảo có kết quả rồi và đang làm thủ tục thông báo tới các thí sinh :) ai đỗ trượt ji đều sẽ đc báo hết nhé

Số phòng nhân sự của HO đây nhé bạn gọi xem : 04.39421200. Mình thi Tràng An gọi lên hỏi họ bảo có kết quả rồi và đang làm thủ tục thông báo tới các thí sinh :) ai đỗ trượt ji đều sẽ đc báo hết nhé
Mình cũng Tràng An. Đang làm thủ tục thông báo thì đến bao h đây. Hôm trc thấy 1 số bạn Tràng An cũng nhận đc mail cảm ơn rồi. Ngta có bảo đến bao h thông báo k bạn?

Tình hình là hôm nay mình làm việc buổi đầu tiên vị trí GDV chi nhánh Đồng Nai. Đuối như con cá chuối 7h30 về nhà. Thử việc 2 tháng, lương thử việc 85% lương chính thức, lương thử việc gồm 3,5tr + phụ cấp ( không nói cụ thể nên m ko biết). Theo khảo sát thì tổng vào khoảng 4,5tr -5tr. Cn mình do bị nợ xấu nên lương tạm thời bèo nhèo, cán bộ chính thức cũng chỉ khoảng 5-6tr. Chi nhánh đang đề xuất trung uong tăng lương nhưng chắc cũng phải cuối năm. Lương ăn theo tuỳ chi nhánh nhé mn nên đừng thấy cn mình mà hoang mang nhé:v . Crying "vỡ mộng nh"
Bạn ơi, ub này nằm vùng nhiều lắm, tốt nhất là tạo cái nick fake đừng bỏ cái hình của mình vào, than vãn trên đây k khéo có người chi nhánh nơi bạn mới nhận nhìn thấy mệt lắm. Mà mình nghe nói chi nhánh Đồng Nai làm ăn cũng thuộc hàng top k kém gì mấy chi nhánh lớn trên tp HCM mà sao giờ lại như vậy? @@

Mình cũng Tràng An. Đang làm thủ tục thông báo thì đến bao h đây. Hôm trc thấy 1 số bạn Tràng An cũng nhận đc mail cảm ơn rồi. Ngta có bảo đến bao h thông báo k bạn?
Các chi nhánh khác thì chậm nhất là thứ 2 tuần sau đến nhận việc rồi bạn, chi nhánh mới chắc là chậm nhất trong tuần này sẽ thông báo kq thôi, k nhận dc mail thì 99% đậu rồi, k phải lo đâu.

Nhận mail và điện thoại đầu tuần sau đi làm. Tín dụng cá nhân. ÔI lo quá ko biết đi mần sẽ thế nào

Các chi nhánh khác thì chậm nhất là thứ 2 tuần sau đến nhận việc rồi bạn, chi nhánh mới chắc là chậm nhất trong tuần này sẽ thông báo kq thôi, k nhận dc mail thì 99% đậu rồi, k phải lo đâu.
Cảm ơn bác. Điều quan trọng là e muốn biết kq nhanh để chủ động công việc bác ak. E đã nghỉ việc và đứng trc 1 vài lựa chọn chứ k như các bác vẫn đang làm ở NH cũ. Nên mới bực vì lâu có kq quá. :(

Mình thi TDBL, bạn thi vị trí gì vậy? Bạn thử gọi số trên kia hỏi lại 1 lần xem họ trả lời sao? Lúc sáng mình hỏi bao giờ thông báo thì họ bảo đang làm thủ tục rồi và sẽ có sớm thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên