VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

anh ơi, chắc chỉ có ở các chi nhánh lớn trong TP lớn thui nhỉ, chứ như e thi chi nhánh tỉnh lẻ thì sao các chi nhánh tỉnh khác gọi được nhỉ, Hay có trường hợp nào chi nhánh xin thêm chỉ tiêu ko anh, hehe. Hi vọng nhỏ nhoi của 1 thanh niên vừa nhận thư cảm ơn hôm qua ^^. Thank anh
Nhận mail cám ơn là mọi chuyện kết thúc rồi em nhé, đúng như em nói chủ yếu là hà nội và tphcm mới vậy thôi

Nhận mail cám ơn là mọi chuyện kết thúc rồi em nhé, đúng như em nói chủ yếu là hà nội và tphcm mới vậy thôi
Dạ, :D em cảm ơn anh, cơ mà Cứ như thói quen ấy, dù mọi chuyện đã kết thúc nhưng mà cứ ôm đt lền là vô UB :)) . Tiếp tục chiến đấu với bank của e thôi, thân ái chào các anh chị ^^

Đến giờ các bạn chi nhánh Hà Thành với Tràng An ( 2 chi nhánh chuẩn bị thành lập) đã có ai nhận được mail hay điện thoại báo đỗ chưa vậy? Ko biết có phải còn mỗi mình thoi thóp chờ kết quả không :sss
chi nhánh tràng an đây ah, chưa có gì luôn :confused:

Bắt đầu vô vòng tuyển chọn cuối cùng mà anh đã nói. Cơ hội cho những bạn rớt các chi nhánh được các chi nhánh còn lại gọi pv lại thêm 1 lần nữa, cơ hội cuối cùng đấy, chuẩn bị kỹ nhé.
Cho em hỏi hình như không có đào tạo tập trung cho chi nhánh ở Tỉnh đúng hok anh ? Do hồi chiều em nge anh trg phòng nói học việc ở Chi nhánh Kiên Giang luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,625
Thành viên mới nhất
phuonganh2208
Back
Bên trên