VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

VTB Đông HN vừa gọi điện check thông tin của em các bác ơi, gọi cho sếp check rất kĩ về mọi thông tin cá nhân của ứng viên, em vừa được sếp thông báo :-s

giống nhau đó em a cũng vậy mà nên xin ngi việc đi la vừa đừng hoang mang nữa
Mình cũng vậy. Hôm trước hỏi mình bao h có thể đi làm. hnay mình gọi hỏi bao h lên nhận việc thì bảo là xác minh hồ sơ trình giám đốc nữa. mình cũng thấy hoang mang quá. có khi nào đến bước này còn trượt ko b nhỉ? @@

Các bạn có biết khi vào VietinBank thì cần những giấy tờ bổ sưng hồ sơ gì không, có cần giấy tờ gì chứng minh công việc cũ or liên quan đến công ty cũ không cả nhà...? Vì xin nghỉ gấp vậy sẽ dễ bị gây khó khăn về khâu giấy tờ..!
mình nhận được mail có yêu cầu các loại hồ sơ. mình đã gọi hỏi c ấy yêu cầu là phải đầy đủ mới được nhận. bạn tham khảo nhé.
1. Sơ yếu lý lịch rõ ràng, có dán ảnh 4x6, có dấu xác nhận của chính quyền địa phương nơi cư trú hoặc cơ quan đang công tác trong thời gian 03 tháng gần nhất;
2. Bản sao có công chứng các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm, văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng;
3. Giấy khai sinh, giấy chứng minh thư nhân dân;
4. Giấy xác nhận quá trình công tác và Quyết định chấm dứt HĐLĐ với cơ quan cũ;
5. Giấy khám sức khoẻ do Bệnh viện đa khoa tỉnh cấp trong thời gian 03 tháng gần nhất;
6. 04 ảnh màu cỡ 3x4 trong thời gian 06 tháng gần nhất;
7. Sổ bảo hiểm xã hội (có thể bổ sung sau khi vào nhận việc)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên