VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Các bạn đừng lo, cứ đợi thêm qua lễ xem sao.

Mình là thành phần biết mặt biết tên và biết ơn luôn về cái lòng đối vs nơi ấy. C ấy hứa khi nào có kết quả ng đầu tiên c ý gọi sẽ là mình (nếu đậu). Từ hôm qua mình đã thấy có điềm r hihi thôi chúc mừng bạn nhé! Lễ vui vẻ :)

Ai thi gdv cn Đông SG có kq rồi nói giùm mình với!
chưa có đâu bác. bác dò lại mấy cái trang trước có cái anh gì gì thanh ấy nói là ĐSG toàn tuyển không kinh nghiệm nên chưa thông báo đâu. Với lại a đó có nói thêm là trong danh sách hối kết quả về hội sở không có ĐSG nên bác lo đi chơi lễ đi. Qua lễ hóng tiếp

Mình là thành phần biết mặt biết tên và biết ơn luôn về cái lòng đối vs nơi ấy. C ấy hứa khi nào có kết quả ng đầu tiên c ý gọi sẽ là mình (nếu đậu). Từ hôm qua mình đã thấy có điềm r hihi thôi chúc mừng bạn nhé! Lễ vui vẻ :)
Cảm ơn bạn. Thật lòng hi vọng bạn và bạn Hạnh Đỗ đều đậu.

Có bạn abc bảo có kết quả rồi, chắc người quen nên xem được. Hix nhờ bạn í hỏi hộ danh sách mà chẳng thấy bạn í vào nữa. Biết kq rồi có khác :'(
Mình cũng đoán thế. Chắc là bạn ấy đỗ rồi. Bạn cũng thi qhkh cá nhân đúng ko?

chưa có đâu bác. bác dò lại mấy cái trang trước có cái anh gì gì thanh ấy nói là ĐSG toàn tuyển không kinh nghiệm nên chưa thông báo đâu. Với lại a đó có nói thêm là trong danh sách hối kết quả về hội sở không có ĐSG nên bác lo đi chơi lễ đi. Qua lễ hóng tiếp
Mình cũng thấy a ấy trả lời nhưng có bác @doannguyenha nói gdv có kq rồi ngay sau khi mình hỏi, mà ko nói rõ có phải ĐSG ko nữa?! Hix, có khi nào ng đậu gọi điện trc còn rớt nhận mail sau ko nhỉ?!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên