VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chả hiểu các bạn tranh luận với nhau làm gì. Bất kỳ nhà tuyển dụng nào cũng có nguyên tắc và tiêu chuẩn tuyển dụng của ngta. Ng giỏi rất nhiều, chính các bạn đang đánh giá ngta 1 cách thiển cận đó chứ k phải NTD thiển cận đâu.
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Đừng đổ lỗi cho ng khác. Nhìn lại chính mình mới tốt lên đc.
Tớ thích bạn. Nếu tớ trượt, trước hết tớ sẽ nghĩ rằng nhiều người giỏi quá, mình phải cố gắng nhiều hơn. Tớ k thích mấy bạn cứ thi k được là bắt đầu kêu toàn COCC này nọ hết rồi các thứ. Chuyện này ở đâu cũng có, nhưng cơ hội cho người giỏi thực sự k phải là k còn.

Tớ thích bạn. Nếu tớ trượt, trước hết tớ sẽ nghĩ rằng nhiều người giỏi quá, mình phải cố gắng nhiều hơn. Tớ k thích mấy bạn cứ thi k được là bắt đầu kêu toàn COCC này nọ hết rồi các thứ. Chuyện này ở đâu cũng có, nhưng cơ hội cho người giỏi thực sự k phải là k còn.
Túm lại h chỉ mong bik kết quả, HO quyết định cũng đc, mà CN cũng được, tạch là do mình ko đủ gỏi thui hihi :p

Gọi lên phòng HC hỏi. có chị nói rất nhẹ nhàng " chưa có kết quả nha e". Hỏi tiếp chừng nào có kết quả thì chị đó trả lời "trong hôm nay hoặc qua lễ" cũng như k. chak qua lễ rồi mọi người oi. Đợi chờ mỏi mòn luôn

Có bác nào thi điện toán như e k? E ngồi pv đc tầm 15p nói đủ thứ trên trời dưới đất nhưng cũng may là k có phần TA :). Dù gì thì cũng xong hết rồi, thoải mái chờ đợi thôi, căng thẳng quá cũng k giúp đc gì
Có lẽ họ nghĩ điện toán ko y/c tiếng Anh, nên trong vòng pv ko hỏi thì phải?! Mình cũng thi điện toán, mà ko có tiếng anh thì tiếp xúc công nghệ sao được. Tài liệu tiếng Việt đa phần đi dịch lại và viết cực kỳ dở.

Chuẩn bị nghỉ lễ chưa anh chị em ới :)). Năm nay miền trung ô nhiễm, biết đi đâu bây giờ; ??

Em thi CN Hà Thành, chi nhánh mới thì gọi hỏi được ở đâu bây giờ ạ?
Bảo có KQ từ ngày 20 mà hóng 10 ngày sau vẫn không thấy có gì. Em xác định 90% trượt rồi nhưng vẫn chờ email cám ơn để có động lực làm hồ sơ apply nơi khác

Tình hình là đợt này, sẽ do HO thông báo chung toàn hệ thống; danh sách thì lên HO rồi; nhưng mà không biết là có báo trong hôm nay không hay lại để qua lễ :). Vừa có tin thế, mấy đợt trước toàn thấy chi nhánh báo, đợt này HO báo thì chắc là hết Tết độc lập; :))
Anh em cứ thong thả :)

Tình hình là đợt này, sẽ do HO thông báo chung toàn hệ thống; danh sách thì lên HO rồi; nhưng mà không biết là có báo trong hôm nay không hay lại để qua lễ :). Vừa có tin thế, mấy đợt trước toàn thấy chi nhánh báo, đợt này HO báo thì chắc là hết Tết độc lập; :))
Thế hả bạn, thôi mn ăn llễ vui vẻ đê

biết đâu chiều hay tối này có mail thì quá tốt, cho dù kết quả ra sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên