VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Chả hiểu các bạn tranh luận với nhau làm gì. Bất kỳ nhà tuyển dụng nào cũng có nguyên tắc và tiêu chuẩn tuyển dụng của ngta. Ng giỏi rất nhiều, chính các bạn đang đánh giá ngta 1 cách thiển cận đó chứ k phải NTD thiển cận đâu.
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Đừng đổ lỗi cho ng khác. Nhìn lại chính mình mới tốt lên đc.

Chả hiểu các bạn tranh luận với nhau làm gì. Bất kỳ nhà tuyển dụng nào cũng có nguyên tắc và tiêu chuẩn tuyển dụng của ngta. Ng giỏi rất nhiều, chính các bạn đang đánh giá ngta 1 cách thiển cận đó chứ k phải NTD thiển cận đâu.
Tiên trách kỷ, hậu trách nhân. Đừng đổ lỗi cho ng khác. Nhìn lại chính mình mới tốt lên đc.
Chuẩn luôn :))

Bác nói hay quá, em cảm ơn bác.:p

Mình cũng ít tuổi thôi, xét về kinh nghiệm và năng lực thì có thể thua rất nhiều bạn ở đây. Thấy các bác tranh luận nên cũng góp chút ý kiến.
Dẫu biết rằng cta tự hiểu ngầm với nhau là sẽ có 1 phần tiêu cực trong đó. Nhưng vẫn có cơ hội cho cta (chỉ là cơ hội nó hẹp đi 1 chút).
Việc bây giờ là chờ kq. Bác nào có thông tin gì thì chia sẻ cho ace cùng biết. Vui hay buồn thì cũng muốn biết sớm để chủ động công việc. Đỡ suốt ngày tăng nhịp tim. :v

Nghe các bác than mà não lòng quá :)) thôi chăm chỉ học tiếng anh đê các bác, tranh luận làm gì? bao nhiêu người giỏi, người ta có tiếng anh hơn mình thì là hơn một tiêu chí rồi còn gì ^^, em đây tiếng anh cũng củ chuối, pv tiếng việc cũng ko đến nổi nào, nhưng thôi tất cả đều là do mình cả. Ko trách ai được cả các bác ạ

Có bác nào thi điện toán như e k? E ngồi pv đc tầm 15p nói đủ thứ trên trời dưới đất nhưng cũng may là k có phần TA :). Dù gì thì cũng xong hết rồi, thoải mái chờ đợi thôi, căng thẳng quá cũng k giúp đc gì

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,856
Thành viên mới nhất
evip88li
Back
Bên trên