VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

vinh à, tình hình các cậu thấy thông tin j từ chi nhánh chưa . sốt ruột quá luôn
Chưa thấy thông tin gì cả. Thật là sốt ruột quá đi thôi. Mà ko biết cn mình có lấy đủ chỉ tiêu ko nhỉ. Ảo quá. Có thông tin gì thì pm nhé.

từ nay đến cuối tuần sẽ có kết quả, các bạn cứ chờ đợi đi ngày nào cũng ub, mail liên tục ntn

Chưa thấy thông tin gì cả. Thật là sốt ruột quá đi thôi. Mà ko biết cn mình có lấy đủ chỉ tiêu ko nhỉ. Ảo quá. Có thông tin gì thì pm nhé.
tớ chỉ thấy bảo cuối tháng này thôi, k biết ntn nữa, mà thấy bảo pv xong là có điểm luôn mình k để ý vào tờ ký tên, thấy n đứa nói có điểm ở đó

tớ chỉ thấy bảo cuối tháng này thôi, k biết ntn nữa, mà thấy bảo pv xong là có điểm luôn mình k để ý vào tờ ký tên, thấy n đứa nói có điểm ở đó
Mình cũng thấy người vào trước mình phỏng vấn là được ghi điểm lên trên tờ giấy ký tên luôn. Anh hướng dẫn còn lấy tờ giấy trắng che điểm lại cho mình khỏi thấy. Thế mà chẳng hiểu sao kết quả lại lâu quá thể.

mình ký tên trước khi phỏng vấn, mà cũng không có để ý có cột điểm ở đó không nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên