VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Có ai như mềnh k, vừa ngóng kết quả, vừa ngóng thưởng (dù có công văn chi thưởng rồi mà tiền chưa vào túi mình nên vẫn ngóng :D). K có tâm trạng làm gì hí hí

không liên quan nhưng ngày kia phải nộp báo cáo TTTN, giờ e đang ngập mặt, lo gì đến kq :D

Đã dặn lòng là ko F5. Nhưng xin lỗi, sức người có hạn :'(
Bạn mình hỏi người quen Nhân sự CN TPHCM, họ nói rằng đã nhận kết quả từ H.O, trước 30-4 sẽ gọi điện. Hỏi tiếp mình có tên trong danh sách ko. Thì xin lỗi, ko hé răng nữa lời. Tớ thành quái vật hồ Loch Ness zòiiiiiiiiii

Bạn mình hỏi người quen Nhân sự CN TPHCM, họ nói rằng đã nhận kết quả từ H.O, trước 30-4 sẽ gọi điện. Hỏi tiếp mình có tên trong danh sách ko. Thì xin lỗi, ko hé răng nữa lời. Tớ thành quái vật hồ Loch Ness zòiiiiiiiiii
Cảm ơn vì đã làm tớ cười trong lúc lo lắng hi vọng thế này

Đợi chờ là...ứ có hạnh phúc ;___;

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back