VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

cảm ơn bạn đã dành thời gian quý báu để tham dự vào quy trình tuyển chọn vị trí Nhân viên thu nợ trực tiếp của công ty chúng tôi.Chúng tôi thật sự ấn tượng với khả năng và những kết quả đạt được của bạn, tuy nhiên chúng tôi nhận thấy hồ sơ của bạn chưa thật sự thích hợp với vị trí này. Chúng tôi rất lấy làm tiếc khi gửi thông báo này đến bạn.
Rất mong bạn sẽ cân nhắc đến VTB trên con đường sự nghiệp của mình.
Chúng tôi xin chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn cho những nỗ lực hiện tại và tương lai của bạn.
Xin lỗi nhưng mình nhớ bạn thi qhkh bán lẻ mà. Không biết bạn làm vậy để làm gì. Chắc vui

A e yên tâm, đậu rớt j đều có meo cả, giờ chưa có đâu, tôi năm ngoái làm vtb đươc 1 tuần rồi nghỉ nè,năm nay lại thi vô lại kkk, năm ngoái pv ko có hi vọng thì lại đậu năm nay chuẩn bị tốt thì vô hỏi có 5p hài, a e vui vẻ đi

A e yên tâm, đậu rớt j đều có meo cả, giờ chưa có đâu, tôi năm ngoái làm vtb đươc 1 tuần rồi nghỉ nè,năm nay lại thi vô lại kkk, năm ngoái pv ko có hi vọng thì lại đậu năm nay chuẩn bị tốt thì vô hỏi có 5p hài, a e vui vẻ đi
Vị trí gì mà nghỉ vậy bạn, nghe có vẻ căng thẳng nhể :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back