VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Hóng kết quả cả nhà ơi. Cho mình hỏi các bạn thi vị trí gdv. Lúc đký mình đký ko kn vs có kn luôn hả. Mình chỉ đký gdv thôi.cuối cùng ng ta xếp mình vô có kn
Mình nè...hihi đk GDV ko kn mà thấy trên dsách dán ngoài bảng là gdv có kn...mình lo nên gọi phòng ngân sự CN,anh đó kêu k sao, nhưng mình vẫn thấy lo...bạn cũng vậy hả

Mình nè...hihi đk GDV ko kn mà thấy trên dsách dán ngoài bảng là gdv có kn...mình lo nên gọi phòng ngân sự CN,anh đó kêu k sao, nhưng mình vẫn thấy lo...bạn cũng vậy hả
M cũng bị y chang b nè, m thi GDV không KN mà nhìn ds đề là có kn, với toàn mấy chị lớn hơn k à hic hic

uhm,mình thi Bắc Nghệ An nhưng mà thi gần cuối cùng cơ,khổ thế đó,lúc pv các chị ấy bảo xong rồi,xong lại hỏi 1 câu nữa rùi mới ra.chắc ko đạt hay sao mà đã chào rùi còn hỏi thêm câu nữa :confused:
mình nghĩ mún cho thêm cơ hội mới hỏi thêm chứ nhỉ

Lúc mình đk chỉ ghi gdv cn thôi. Ko biết sao ng ta lại xếp vô có kn nữa. Ko biết có ảnh hưởng đến kết quả ko đây

Thông tin chuẩn bạn mình làm nhân sự nhé: KQ có trc 30/04, dự kiến tuần sau ứng viên nhận KQ. Đỗ trượt là do điểm pv v2, lấy từ cao xuống thấp, đủ chỉ tiêu CN thì thôi. K có chn điểm liệt nhé, tính tổng điểm. Các bạn ăn ngon ngủ kĩ sang tuần hóng tiếp nhé. Mình thì tạch r, hơi buồn!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,798
Thành viên mới nhất
riseagainstmerc
Back
Bên trên