VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Hồi hộp vãi làm nhớ tới 2 năm trước đợt tuyển tập trung 2014 mình cũng ngồi chờ mốc mỏ, cứ hôm nay có kết quả rồi lại hôm sau kéo hơn tuần cuối cùng cũng nhận đc cuộc gọi đt :D

Có ai pvan ngày 26-3 ở cn tp hcm ko?
Mình bữa đó bị quần 40 phút luôn, câu cuối hỏi: Em có muốn về quê em là vietin bank cn ở quê em ko? Mình kiu ko. Cái tiếp tục: "Cho em đặt một điêu kiện, em có về quê ko"
Ối giời ơi!!!! Sao lúc đó ko có Yes lun cho rồi. Giời ơi là giời :(((((

Có ai pvan ngày 26-3 ở cn tp hcm ko?
Mình bữa đó bị quần 40 phút luôn, câu cuối hỏi: Em có muốn về quê em là vietin bank cn ở quê em ko? Mình kiu ko. Cái tiếp tục: "Cho em đặt một điêu kiện, em có về quê ko"
Ối giời ơi!!!! Sao lúc đó ko có Yes lun cho rồi. Giời ơi là giời :(((((
Pv v1 ah bạn, nếu pv v1 mà kêu về quê là toi ngay ấy chứ, người ta pv cho chi nhánh người ta mà kêu bạn về quê cái bạn về liền thì ai mà cho đậu :D

Pv v1 ah bạn, nếu pv v1 mà kêu về quê là toi ngay ấy chứ, người ta pv cho chi nhánh người ta mà kêu bạn về quê cái bạn về liền thì ai mà cho đậu :D
Mình pv giao dịch viên, hình như thi xong là pv 1 vòng thôi bạn. Ối giời ơi, cn TPHCM tuyển có 1 người thôi, pvan về mình mới nghĩ sao ngu ghê, chắc 1 đứa đó là có sẵn rồi, thấy bị quần tơi tả nên hội đồng xem xét cho về quê nhà. Tiếc ghê. Hic, Việc cũ thì đã có quyết định nghỉ. Chắc đói dài dài. Haiz

Mình pv giao dịch viên, hình như thi xong là pv 1 vòng thôi bạn. Ối giời ơi, cn TPHCM tuyển có 1 người thôi, pvan về mình mới nghĩ sao ngu ghê, chắc 1 đứa đó là có sẵn rồi, thấy bị quần tơi tả nên hội đồng xem xét cho về quê nhà. Tiếc ghê. Hic, Việc cũ thì đã có quyết định nghỉ. Chắc đói dài dài. Haiz
Chi nhánh làm sao xét cho về quê đc hả bạn, nếu đó là hội sở thì nghĩ như bạn còn đc :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên