VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Review sáng nay 15/4: hỏi 5p ko có tiếng anh, nhìn lướt qua danh sách điểm toàn tb 7; 8 điểm không, thẩm định bán lẻ nên chắc nhiều pro

đây. rì viu cho những bạn fvan chiều 15/04 nhé. sáng nay minh fvan thẩm định BL
1. Màn dạo đầu (giới thiệu)
2. Màn vuốt ve: trog quá trình hoc tập và làm vc e rút ra dc bài học j, thành công j. tại sao lai qua vietin, quan điểm đạo đức trong kdoanh, lộ trình ngề nghiệp, đánh giá ntn về dn có hàng tồn kho lớn, avn em ra sao, sự kiện nào gần đây lquan đến ngành ngân hàng
3. Lên đỉnh chốt hạ: cho vay qtrong nhất là yếu tó nào?
4. Hết
Hđồng fvan vui vẻ, ko khó đâu. bít sao nói vậy, chém tùm lum là bị vẹo ngay. mình k bị hỏi avan. anh ý kêu avan em ntn, mình kêu tạm dc giao tiếp ok.
xong chào thân ái quyết thắng
Ah mà quên thế éo nào chọn 4 đứa mà có tận 14 đứa thi nhỉ? wtf
bạn có kn k? bạn chọn yếu tố nào quan trọng nhất?

Khi nào khu vực miền Nam có kết quả vậy các anh các chế ơi? :rolleyes:.
Cứ thế này em xĩu vì hồi hộp :confused:

Review phỏng vấn GDV TP.HCM trưa nay.
1. Giới thiệu bản thân
2. Vì sao nghỉ chỗ cũ
3. Em chuẩn bị gì cho công việc này
4. GDV rất cực, bị giao chỉ tiêu em có làm nổi không?
5. Tính huống khó xử mà em gặp phải
Đang thắc mắc là GDV VIetinbank bị giao chỉ tiêu huy động sao @.@? Có bạn nào đang làm có thể giải đáp giùm mình được ko?

Sáng nay e pv cũng tạm. E bùn cái là chém chưa hết khả năng.
Thứ tự pv e vẫn sau 3 bạn 94 điên thặc.
Hỏi giới thiêụ:
Hỏi sự kiện ngân hàng nhà nước: e bảo A Hưng có định hướng từ năm trước hay lên phát biểu, định hướng làm thống đốc rùi.
Dư nợ nguồn kh bank cũ:
E bị hơi âp úng câu nhà chung cư rủi ro: tự nhiên quên, đao lòng, vẫn chuyển hướng sang chuyện sở hữu, chủ đầu tư yêú.
Còn hỏi cổ phiếu CTG đúng chuyên ngành broker e.
Nếu kéo kh từ vcb: dịch vụ + lầy mặt
Kéo kh bank nhóm 2 3: lãi suất, uy tín
Dịch a văn: Kh mở acc tại 1 ngân hàng x, bank x có những tiện ích nào zô a văn ngân hàng, e dịch sai 1 từ chị ngồi giữa nhận xét. Còn nội dung ok.
Chủ yếu chị ngồi giữ pv, e thấy hdpv 3 ac hài lòng thoải mái.

Chỉnh sửa lần cuối:
Review pv GDV (ko kinh nghiệm) CN12 của em. Em chỉ mới ra trường, hình như các anh chị HĐPV tưởng e có kn nhìu năm rồi hay sao í :(:)
1.Gioi thieu bản thân.
2.Em hiểu gì cho vị trí GDV? Gì là quan trọng nhất của 1 GDV?
3.Em vừa kết thúc thực tập, em có tự đặt chỉ tiêu cho mình không? Chỉ tiêu và mức lượng GDV ở NH e thực tập ntn?
4.Em có apply NH nào nữa không? Lương của NH đó ntn? Tại sao ko làm?
5.Nơi em thực tập có mt lv rất tốt, tại sao em ko chấp nhận đề xuất ở lại của NH?
6.Theo em, sản phẩm NH nào hiện tại đang là xu hướng ??? Tại sao ??? (e bị điếc câu này, chém đại, ko thấy vặn lại, mừng thấy mồ, nhưng nghĩ lại chắc các anh chị ko hiểu e nói gì nên ko có gì để vặn :)) ).
7.Câu cuối cùng: Khi khách so lãi suất NH đối thủ, thì e lôi kéo k.h ntn? Chị có vài tỷ, bé tư vấn cho chị gửi tiết kiệm đi
Em bị vặn vẹo khúc ko nhắc đến chạy chỉ tiêu cũng là điều quan trọng của 1 GDV, chắc mất pà nó điểm.
Mặc dù pv ko khó nhưng lúc về, e cứ hát bài "Ko càm xúc" của Hồ Quang Hiếu ... T___T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên