VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Mình ko nghĩ ng ta lại gửi mail cảm ơn trước mail báo đậu đâu @@. Mà CN của bạn Annann lạ lắm ấy, hôm thứ 2 pv về bạn ấy còn bảo có bạn được gọi chiều pv lại @@
Ừ anh ấy làm bên BIDV bạn kìa, sáng đi chiều đi vòng nữa mà :). Thôi tạm biệt, 6 tháng sau gặp lại các bạn =))

Hình như mail cám ơn của vòng 1 mà bạn @_@. Bên chi nhánh Sông Hàn mình hỏi các bạn ko có nhận được mail nào cả ;_;

Mình vừa đi pv gdv cn 12 zìa, ds chìu nay 24 người k bít sáng và ngày mai có bao nhiu ng rồi. Mình trả lơi hok dc thuyết phục lắm, bình thường k tốt cho lắm và có khá nhìu câu hỏi dc đặt ra nhưng review để cho mí bạn mai pv.
1. Giới thiệu bản thân.
2. Tình huống khó e từng gặp, cách gquyet
3. Nếu 1 khdn lớn của em gửi unc bằng fax em có thực hiện k
4. Ts em nghỉ việc, chỉ tiêu cv cũ ntn, em có hoàn thành k, em đã làm gì để thực hiện nó
5. Giờ nh ở tp giao rất nhìu ct cho gdv, em làm thế nào để tk kh trên địa bàn mới
6. Em có kỹ năng gì hay ưu điểm gì để làm tốt và ht những ctieu đó
7. Chị gửi tk ở nh khác có ls cao làm sao em tp chị chuyển qua nh em
8. Chị lớn tuổi thích xài tiền mặt làm sao tphuc mở thẻ
9. Chị k có nhu cầu gì hết ak chị k thiếu tiền ts chị phải xài thẻ td
10. Em gd ở vtb có gì k hài lòng k.
11. Em thấy chị khó tính k.
Nhìu nhìu câu nhỏ nhỏ khác mà h m k nhớ dc rùi. Cám ơn ub đã giúp m có kn thì nh nên m chía sẻ lại zị. Mọi ng may mắn nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mới pv về, vị trí bán lẻ khcn, thấy danh sách 26 mạng và không theo abc như hồi pv ở CN. Nên xếp theo điểm pv lần 1 cũng có thể lắm.
Vô bị chê quá, có 1 chị hỏi liên tục sau đó bận ra ngoài thì đến lượt anh khác hỏi tiếp. Còn 1 anh chỉ nghe nhìn.
Nói chung bị anh thứ 2 chê lắm, cũng phải, mình chưa hiểu hết ý anh ấy hỏi, anh ấy mớm cung xong thì lòi ra hết điều cần nói rồi :(...
Vớt vát được phần dịch AV, thấy đơn giản mà nhiều bạn than quá, toeic 660 mà lướt chừg 3,4 từ thôi....
Cảm thấy quen quen... CN mình cũng 26. Sa Đéc.Bạn CN nào thế? Av mình giương cờ trắng đầu hàng :'(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back
Bên trên