VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Em mới đi pv về. Để r review lại các bác nghe
Em pv gdv. Em pv lúc 13h30 mà hình như em được gọi sớm hơn dự kiến. Ko biết bao nhiêu p cả. Khi đó các bác pv đang ngồi ngoài em nghe phổ biến luật chơi của các bác giám đốc. Em nghe kĩ lắm nên chắc chắn với các bác 1 điều. Chiều nay ko có người của cn vì em nghe 7 8 bàn gì đó thì toàn là giám đốc hay trưởng phòng của cn khác thôi. Em conf nghe có cái bàn nào mà trưởng phòng kinh doanh thẻ nựa kì ông nhận toà nhà mới đẹp. Cái phòng pv cũng đẹp. Nhìn như đi tiệc các bác ạ.
Vào phần pv của em. Em hơi hơi vó kinh nghiệm nên bác ngồi giữa cứ thế mà chém. Vào ko giới thiệu gì cả. Bác đó đã nghiên cứu bản tóm tắt của ngân hàng đưa trước. Hỏi các công việc của em làm ở chỗ cũ. Rồi qua vietin chuảna bị cái gì. Rồi từ đó phât triển thêm. Sau đó hỏi tư vấn cho 1 chị gửi tk 1 tỷ em tư vấn sao( thặc cái này em tự nhiên đơ) không biết nói sao hết. Bác ấy nói tuy em có kinh nghiệm mà em không kiềm chế được cảm xúc. Đã cố gắng làm cho em bớt run mà em còn run thêm. Bác ấy còn mời nước em những 2 lần. Thật hôm nay em trang điêmt hơi đậm nên bác nào pv uống sau dính son em thì cho em xin lỗi.
Em ở nhà rung lắm các bác ạ vậy mà vào đó em ko rung lắm. Đúng là càng pv với các nh lớn càng trải nghiệm nhiều. Giờ em chuẩn bị nghĩ lễ các bác ạ. Chúc các bác ngày mai pv tốt
Nãy em ngồi nghe quy chế của các bác giám đốc thì ngày mai các bác ấy sẽ đổi bàn nên cũng hên xui lắm :)))))

Hic vậy là từ mong nhận đc mail thì bây giờ là sợ nhận mail hả ta :(((( mình cn Bắc Đà Nẵng cũng pv hôm t2 này, hồi hộp chết mất :(((
Mình ko nghĩ ng ta lại gửi mail cảm ơn trước mail báo đậu đâu @@. Mà CN của bạn Annann lạ lắm ấy, hôm thứ 2 pv về bạn ấy còn bảo có bạn được gọi chiều pv lại @@

Em mới đi pv về. Để r review lại các bác nghe
Em pv gdv. Em pv lúc 13h30 mà hình như em được gọi sớm hơn dự kiến. Ko biết bao nhiêu p cả. Khi đó các bác pv đang ngồi ngoài em nghe phổ biến luật chơi của các bác giám đốc. Em nghe kĩ lắm nên chắc chắn với các bác 1 điều. Chiều nay ko có người của cn vì em nghe 7 8 bàn gì đó thì toàn là giám đốc hay trưởng phòng của cn khác thôi. Em conf nghe có cái bàn nào mà trưởng phòng kinh doanh thẻ nựa kì ông nhận toà nhà mới đẹp. Cái phòng pv cũng đẹp. Nhìn như đi tiệc các bác ạ.
Vào phần pv của em. Em hơi hơi vó kinh nghiệm nên bác ngồi giữa cứ thế mà chém. Vào ko giới thiệu gì cả. Bác đó đã nghiên cứu bản tóm tắt của ngân hàng đưa trước. Hỏi các công việc của em làm ở chỗ cũ. Rồi qua vietin chuảna bị cái gì. Rồi từ đó phât triển thêm. Sau đó hỏi tư vấn cho 1 chị gửi tk 1 tỷ em tư vấn sao( thặc cái này em tự nhiên đơ) không biết nói sao hết. Bác ấy nói tuy em có kinh nghiệm mà em không kiềm chế được cảm xúc. Đã cố gắng làm cho em bớt run mà em còn run thêm. Bác ấy còn mời nước em những 2 lần. Thật hôm nay em trang điêmt hơi đậm nên bác nào pv uống sau dính son em thì cho em xin lỗi.
Em ở nhà rung lắm các bác ạ vậy mà vào đó em ko rung lắm. Đúng là càng pv với các nh lớn càng trải nghiệm nhiều. Giờ em chuẩn bị nghĩ lễ các bác ạ. Chúc các bác ngày mai pv tốt
Nãy em ngồi nghe quy chế của các bác giám đốc thì ngày mai các bác ấy sẽ đổi bàn nên cũng hên xui lắm :)))))
GDV có dịch Tiếng anh k bạn ơi

5 phút 3 phát. =)). Em thấy những bác nam nào bựa bựa đi làm qhkh rất được việc và rất được lòng các sếp, có vụ gì các sếp cũng ới. Các bạn nữ mà ngoại hình tốt cộng thêm lả lơi 1 tí trong giới hạn thì thăng quan nhanh kinh bác à. :p
E thặc. Sales h ko lầy mặt, bất chấp thủ đoạn (Đòi nợ nè) thời gian, khoảng cách thì thua. Tuyển zô ngồi phòng lạnh thì bỏn đưa con cháo với nhận tiền ko sướng hơn tuyển mềnh hã.

Mới pv về, vị trí bán lẻ khcn, thấy danh sách 26 mạng và không theo abc như hồi pv ở CN. Nên xếp theo điểm pv lần 1 cũng có thể lắm.
Vô bị chê quá, có 1 chị hỏi liên tục sau đó bận ra ngoài thì đến lượt anh khác hỏi tiếp. Còn 1 anh chỉ nghe nhìn.
Nói chung bị anh thứ 2 chê lắm, cũng phải, mình chưa hiểu hết ý anh ấy hỏi, anh ấy mớm cung xong thì lòi ra hết điều cần nói rồi :(...
Vớt vát được phần dịch AV, thấy đơn giản mà nhiều bạn than quá, toeic 660 mà lướt chừg 3,4 từ thôi....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên